Hạng B1
16/10/19
63
52
18
48
Rush là num bờ quăn, Pu Luong là se con han, đường đi có cái bản đồ là xong...

Tập Lái
15/5/19
13
13
1
38
đã về Thanh Hoá 1 lần nhưng tiếc là lại kh biết chỗ này nên k ghé, nhìn đẹp thật

Hạng B2
19/6/19
358
1.280
101
44
Đường rất khó đi - Ai đam mê núi rừng thì ok . Khuyên AE đi Mai Châu hay Mộc Châu an toàn hơn cho gia đình
Do đường khó khăn ít ng tới nên mới giữ được nét đó bác, chứ khai phá đường vài bữa thì nó lại đại trà rồi

Hạng B2
25/4/19
164
521
96
37
Đã đi và cảnh báo báo các bác nhớ theo dõi thời tiết kĩ, chứ nếu ngày nào đi vui vui trời đổ mưa thì khổ trăm bề, đường lầy, vực sâu, cỏ ướt....
Chú ý đến sớm có trời mau tối chứ không như ở thành phố nhiều đèn đóm. Ở đây tối là tối theo nghĩa đen luôn
Nếu đã quen với giá các món nhậu Sài Gòn thì đồ ăn ở đây các bác có thể thoải mái lựa chọn vì giá kh quá chát, ngoài ra còn có 1 vài món rừng ăn không quen thì nuốt không nổi (e đã từng thử món canh đắng - nó đắng như cái tên)
Lên đây chụp choẹt cho bà xã vài tấm hình để đời cũng oke, cảnh đẹp đi tới đâu cũng có, chụp hết bộ nhớ điện thoại cũng còn muốn chụp tiếp :D:D
Nói chung, nếu có dịp các bác hãy ghé qua, về đây hít thở không khí cũng thấy mình khoẻ ra hẳn

• Like
Reactions: Bibim
Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Cảm ơn bác cảnh đẹp và bình yên quá.
Em sẽ cố gắng đưa Pù Luông này vào tuor Xuyên Việt sắp tới của em... Em cảm ơn bác nhiều. Mến chúc bác và gia đình mạnh khỏe hạnh phúc gặp nhiều may mắn...