Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Thế bác Hải chụp hình hiện tại em nó đi, để em học hỏi theo để dọn vợ 2 em long lanh tý!

Tập Lái
14/8/11
13
0
0
cho em hỏi ké các bác tí nhé. em mới cưới một em Acc đời 87 tay lái nhẹ wa. mình có nghe mọi người nói chạy ở tốc độ cao cảm biến tốc độ sẽ hoạt đồng tay lái sẽ chắc hơn nhưng xe em không như thế, các bác cho em hỏi có phải bị hư cảm biến không ạ?
em cũng thuộc con nghiện Acc em chỉ thích. vì đam mê nhưng tiền ít nên em đã rước em này.

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
nissan1993 nói:
cho em hỏi ké các bác tí nhé. em mới cưới một em Acc đời 87 tay lái nhẹ wa. mình có nghe mọi người nói chạy ở tốc độ cao cảm biến tốc độ sẽ hoạt đồng tay lái sẽ chắc hơn nhưng xe em không như thế, các bác cho em hỏi có phải bị hư cảm biến không ạ?
em cũng thuộc con nghiện Acc em chỉ thích. vì đam mê nhưng tiền ít nên em đã rước em này.
trời.... người ta phải tốn tiền để có tay lái nhẹ như bác đó

Tập Lái
19/6/12
1
0
0
Re: RE: Cảm nhận Accord 1988-1997

Chào các bác,
Các bác cho Em xin gia nhập hội accord với nhé, chả là em mới rước về một em accord 87, nó cũng dập dập rồi, em muốn nhờ các bác xem ở khu vực Bà Rịa hoặc Đồng Nai Hoặc TPHCM có gara nào chuyên về accord đời 87 này giới thiệu cho em để em cho nó đi khám sức khỏe.
Các bác giúp em nhé,
Cảm ơn các bác nhiều
Accord87

Tập Lái
13/4/12
26
0
1

accord87 nói:
Chào các bác,
Các bác cho Em xin gia nhập hội accord với nhé, chả là em mới rước về một em accord 87, nó cũng dập dập rồi, em muốn nhờ các bác xem ở khu vực Bà Rịa hoặc Đồng Nai Hoặc TPHCM có gara nào chuyên về accord đời 87 này giới thiệu cho em để em cho nó đi khám sức khỏe.
Các bác giúp em nhé,
Cảm ơn các bác nhiều
Accord87
e cũng muốn hỏi về cọt 87.bộ phận nào hay hỏng hóc cần được bảo dưỡng định kỳ(nhu cầu đi xa thì chuẩn bị những bộ phân sơ cua nào).đơì này đánh giá về độ bền thì sao hả các bác

Hạng B2
14/6/12
156
8
18
50

Xin gia nhập hội nghiện Accord. Mình vừa ruớc V2 và là lần đầu sử dụng xe otô nên không biết tác dụng của 2 nút trên vô lăng accord 1987 là như thế nào nhờ các pác giúp với.