Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
hàng 2 khá rộng rãi nếu có thể dịch lên 1 chút thì hàng 3 thoải mái hơn hẳn, có cách nào độ đc ko mấy bác, kiểu như in hay for vậy. Giá mềm hẳn so với mấy em cùng phân khúc.

• Like
Reactions: daeseejun2015
Hạng D
11/9/14
1.702
52.265
113
Em không để ý nhiều mức này, vì 3 ngày em toàn đi đường trường, thấy không hao như lời đồn đâu bác. Tầm 8 lít/ 100 km cho em chạy từ SG ra Mũi Né.
Vậy thì xe quá ngon trong tầm giá rồi, chỉ còn lo lắng vụ bảo dưỡng và phụ tùng nữa thôi.

• Like
Reactions: daeseejun2015
Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
mới xem xe ở Chevy KDV hum wa...

nhìn chung nội ngoại thất so với bản hiện tại ko khác biệt nhiều.... thậm chí đây chính là lý do mà nhiều người ko biết nó cải tiến..

ở Chevy KDV trưng bày 2 chiếc hiện tại v Revv, em chẳng thấy nó khác. nhìn zô bên trong.. cũng ko thấy nó khác..
Có khác chăng chính là mấy cái mấy bác đang review (tính năng mới) còn lại ko có j quá đặc biệt.

PS: cơ mà bác nào muốn làm con Cap đời 2014-15 (form hiện tại ko phải Rev form mới) thì quá ngon so với tầm tiền... chỉ còn có 800 hơn số lẻ xíu thôi.. quá thơm!

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Thêm cái: gương chiếu hậu chống chói nha các bác.

Cân bằng và cách âm rất ổn áp.

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
Phải đăng nhập like cho bác. Mình là lái mới, đang thăm dò tìm mua xe, 4 chỗ, 5 chỗ, rồi 7 chỗ, search hoài trên mạng.
- Thích CRV NHƯNG giá cao quá, và chỉ có 5 chỗ, hơi ghét cái mông và bô sau
- Hơi thích Tucson, santafe nhưng giá quá cao và mang tiếng xe Hàn
- Thích Cruze nhưng đời mới cái mông sau phải gọi là quá xâu, không chấp nhận được
- Và Cap mới là đáp ứng đúng sở thích mình nhất: Thích 2 cái ống khói sau, nhìn rất ngầu, thích cửa sổ trời, và gần như là full option, không quan tấm lắm đến dàn lạnh thứ 2.
Chỉ có duy nhất mình chưa dám xuống tiền là vì ăn uống xăng, máy móc, và chế độ hậu mãi, vì 3 cái này có nhiều thông tin trái chiều, nhưng đa số là phàn nàn nhiều, mình chờ thêm 1 tháng nữa nếu mọi thứ đều tốt là chốt em này
cám ơn anh đã quan tâm đến Captiva, nếu anh cần thêm thông tin về dịch vụ thì không biết anh có thể cho em 1 cơ hội chăm sóc anh để biết khả năng quan tâm, dịch vụ của hãng Chevrolet hiện nay!

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
hàng 2 khá rộng rãi nếu có thể dịch lên 1 chút thì hàng 3 thoải mái hơn hẳn, có cách nào độ đc ko mấy bác, kiểu như in hay for vậy. Giá mềm hẳn so với mấy em cùng phân khúc.
cái này hơi khó anh ạ, vì nó có chốt cố định, nếu khách hàng thật sự muốn độ thì phải làm việc trực tiếp sau khi kí mua xe, chứ giờ chưa ai đặt vấn đề nên bên em cũng chưa dám hứa bừa.
Đây là sàn xe sau khi tháo ghế để khách bọc sàn lại, anh nhìn kĩ sẽ thấy chốt rất chắc chắn!
Cảm nhận Chevrolet Captiva Revv sau 3 ngày lái thử
Cảm nhận Chevrolet Captiva Revv sau 3 ngày lái thử

• Like
Reactions: Hondakia
Hạng B2
16/8/13
330
644
93
Thật sự bị choáng khi đọc những thông số và trang bị trên xe. Nếu không có chữ Captiva ( và có nhu cầu) em sẽ mua ngay và luôn!
Còn mong đợi gì hơn với một chiếc xe 7chổ được trang bị gần như full option, như một chiếc xe sang? nói về thương hiệu thì Huyndai,Kia liệu có hơn được GM? Vậy mà Sported,Sorento cùng phân khúc vẫn có giá trên 1tỏi, trang bị tương đương.
Theo ý kiến của em ,có lẽ GM đang cố làm lại Captiva, nên trang bị cho em nó cực khủng với cái giá cực rẻ, để Nhà Vua trở về. Nên mua ngay lúc này, vì em đoán rằng, khi Nhà Vua đã trở về, chắn chắc sẽ giá sẽ tăng thôi