Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Sau 1 năm gắn bó với Su béo, em đã chán.... Vì nó không có gì lớn cho mình phàn nàn để đổi xe mới.
Khả năng vận hành của su béo đến thời điểm này em chứng thực không có xe nào qua với cùng tầm tiền. Nó không lanh lẹ như FXT nhưng bù lại khoản đầm chắc xe. Thực sự hiệu suất làm việc của em nó quá tốt. Mỗi ngày chạy là mỗi lần phấn khích, càng thèm những chuyến đi xa cùng em nó.

Cảm nhận chủ quan về  OUTBACK sau 1năm & 50,000 Km.

Em thì không có điều kiện chăm sóc su béo tốt. Nhưng nhờ có sự hướng dẫn của chuyên gia hàng đầu detailing nên mặc dù phơi mưa phơi nắng, ăn bẩn mặc dơ nhưng sau khi tắm rửa em nó vẫn sạch sẽ, tươm tất.

Cứ bình quân khoản 3 tháng em cho đi bảo dưỡng 1 lần. Mỗi lần khoảng 2,5tr.
Và mỗi 5,000km em lại cho su béo uống chai làm sạch động cơ của Sonax.

Tính đến giờ vẫn chưa tốn kém gì cho em nó ngoài mấy cái việc độ điếc em yêu khoa học mà thôi. Haha

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Quá trình hành xác Su béo.

Em không có điều kiện tắm rửa em nó thường xuyên do ở căn hộ. Tuy nhiên, theo sự hướng dẫn của chiên gia đì teo thì thà rửa ít mà đúng cách còn hơn nhiều mà chà nhám nó. Thế nên, em nó chỉ được tắm nhiều nhất là 2 lần/tuần mà thôi. Có khi 2 3 tuần nhìn muốn ói luôn. Nhưng nhờ đó mà em nó luôn có làn da tốt nhất trong khả năng.

Em thường xuyên đi chế độ S và đạp không thương tiếc nên em nó ngốn xăng cũng xứng đáng cho trái tim 3.6.

Với em thì khả năng ăn uống của su béo khá ổn cho 3 ngày/ bình xăng. Cho nên em cứ vô tư mà đạp em nó cho sướng chân. Không sợ gì chỉ sợ già!!! khakha...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Dự là review xong rồi bán à. 1 năm 50K KM chắc phượt dữ lắm

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Em không thích hộp số CVT, nhưng nghe nói hộp số CVT của Su hay hơn của các hãng khác.

Em hỏi thật các anh từng đi Su: Hộp số CVT của Su cho cảm giác như thế nào ạ?

• Like
Reactions: Philliplong