Hạng D
27/9/05
1.703
1.794
113
F1racer nói:
bannang.com nói:
samarine nói:
Em rút ra kinh nghiệm rằng không bao giờ mua GLK ! GLK bán lại quá nhiều , còn rớt giá thê thảm thiết !

FTV 2012 đẹp quá ! phải chi TVN có thêm bản V6 hay 4.0 như PJS thì hay hơn !

Bác nói đúng , đừng nên mua Mer mua Toy cho lành .:D Đang box Toy mờ , AE bác GLK không phải là GLK dở mà muốn lên đời bác ạ, đến thời điểm này chưa e nào cùng phân khúc như GLK mà chất lượng bằng GLK.
, e hỏi thật bác nhé bác đang đi chiếc xe Nhật sau một thời gian... rồi bác mơ về xe gì ?
Mặt dù xe châu âu (Bim, Mer , Audi...) điều rớt giá sau ngày cưới... nhưng các bác điều có đích đến là hàng châu âu ?!
Túm lại là GLK hay FT đều ngon:D. Tuy nhiên rân chơi Diệc Lam hay khu vực Thủ Đức như ông bannang thì mới mua GLK còn offroad đúng nghĩa thì múc FT như mấy bác hội Toy ...:D:D
GLK chỉ giải quyết khâu oai và có lợi thế hơn ở đường trường là chị em gái xinh thích, bác bannang ngày nào cũng mệt mỏi vì vụ này ...:D
lúc nào đọc bài bác f1 em cũng ôm bụng cười, cách nói chuyện của bác rất dí dỏm hài hước :D. bác nói rất đúng tuỳ vào mục đích sử dụng mà mua xe phù hợp, có mua GL550 cũng chẳng dám vác đi rừng để offroad với mấy bác, vì tiếc xe.
Bác bannang nói cũng rất đúng, khi con người còn phải lo cơm áo gạo tiền thì phải lo suy nghĩ đi xe gì hợp túi tiền, chứ có ai mà k mơ về dòng xe Đức, bác nào trả lời k thích xe Đức thì em tin cũng chỉ là gạt dối lòng mình thôi, bởi nếu cho lựa chọn giữa 2 xe thì cũng chọn xe đức :D nói về cảm nhận cá nhân, em vẫn rất thích cảm giác lái GL550, em từng ôm em merc gl550 chạy trên cao tốc liên khương 100miles/h mà cảm giác vẫn rất chắc chắn an tâm

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Tuy FT offroad được nhưng đi trên đường đẹp thì .... chả mê được. Còn GLK nếu nói không thích đúng là tự dối lòng thật!

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
FTV làm quả cách âm HESOVI vào đi Off road cũng êm ái đấy chứ các bác.
Cảm nhận của các bác khi đi offroad bằng Fortuner V thấy thế nào ?

Hạng D
27/9/05
1.703
1.794
113
Hesovi nói:
em thì khoái em LL đứng đó thôi :D nói chứ dán cách âm em cũng thích nhưng thấy lột tung tất cả ra cũng ngại bởi vì vừa rồi xe em có đi bảo hành cái ghế trước chỉnh điện bên tài, hãng check đủ thứ, từ việc lót sàn xe simili cũng hỏi em tự làm bên ngoài hay sao, cũng may cái đó là khuyến mãi của hãng nên k sao chứ em mà tự làm bên ngoài chắc cũng bị kiếm cớ từ chối bảo hành rồi

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
nguoikhonglo nói:
Hesovi nói:
em thì khoái em LL đứng đó thôi :D nói chứ dán cách âm em cũng thích nhưng thấy lột tung tất cả ra cũng ngại bởi vì vừa rồi xe em có đi bảo hành cái ghế trước chỉnh điện bên tài, hãng check đủ thứ, từ việc lót sàn xe simili cũng hỏi em tự làm bên ngoài hay sao, cũng may cái đó là khuyến mãi của hãng nên k sao chứ em mà tự làm bên ngoài chắc cũng bị kiếm cớ từ chối bảo hành rồi

Đi offroad mà có LL ngồi bên cổ vũ thì sẽ "máu offroad" hơn nhiều đó...

:D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@thangtnl: không khéo "chân to" đạp mạnh cứ lao ầm ầm là tèo đó bác :D

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
bannang.com nói:
samarine nói:
Em rút ra kinh nghiệm rằng không bao giờ mua GLK ! GLK bán lại quá nhiều , còn rớt giá thê thảm thiết !

FTV 2012 đẹp quá ! phải chi TVN có thêm bản V6 hay 4.0 như PJS thì hay hơn !
Bác nói đúng , đừng nên mua Mer mua Toy cho lành .:D Đang box Toy mờ , AE bác GLK không phải là GLK dở mà muốn lên đời bác ạ, đến thời điểm này chưa e nào cùng phân khúc như GLK mà chất lượng bằng GLK.
, e hỏi thật bác nhé bác đang đi chiếc xe Nhật sau một thời gian... rồi bác mơ về xe gì ?
Mặt dù xe châu âu (Bim, Mer , Audi...) điều rớt giá sau ngày cưới... nhưng các bác điều có đích đến là hàng châu âu ?!
Ông HT Mer đi lạc đâu trong này? đúng là ổng chán GLK nên bán, lên GL nè
GLK ngoại hình tranh cãi chứ tính năng lái ko thấy ai chê
Nếu ko xông sênh, chả sỉ diện, đi Mer cứ chơi xe lướt đỡ 1 mớ, chán lại đổi xe
Toy lướt chả rẻ nhiều, cứ mới mà phang.

Last edited by a moderator: