Hạng B1
13/8/11
80
24
8
Sáng em vừa đặt em mầu đen, bản nhập 615tr, khuyến mại trải sàn, báo hiểm thân vỏ, với cam hành trình. tham khảo thì Hà nội rẻ hơn mấy củ, nhưng mít có chính sách ko bán chéo các tỉnh có đại lý nên đành lấy tại quê.

Tập Lái
12/5/13
25
10
3
Tháng 7/2020, Xpander lại gánh team cho Mit. Doanh số chắc vẫn bằng tất cả các loại Mit khác cộng lại

Tập Lái
29/8/20
4
0
1
30
Em chào các Cụ, em bên Mitsubishi Việt Hùng-Hà Đông, Các Cụ cần tham khảo giá xe, khuyến mãi Xpander và Xpander Cross các Cụ ới em 0987254469

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Được xếp vào nhóm rẻ tiền, lần đầu chạy SG - NTrang, trên xe bốn người và hành lý, em nó uống nhiêu đây xăng:
Cảm nhận & đánh giá Mitsubishi Xpander AT sau thời gian sử dụng
Cảm nhận & đánh giá Mitsubishi Xpander AT sau thời gian sử dụng

• Like
Reactions: quangvinhbenZ
Tập Lái
2/2/18
27
29
13
47
Mình mua X bản AT đc 9 tháng, chạy 15000 km. Đã về quê miền trung dịp tết vừa rồi. Chia sẽ cảm nhận về X như sau: Xe chở 5 người lớn đi đèo ok, vượt tốt. Cách âm môi trường tốt, cách âm gầm: trung bình. Xe tiết kiệm xăng (đi từ q9 đến củ chi trung bình 6.5l/ 100km. Xe không bị bồng bềnh, khoang nội thất rộng, ngồi thoáng, phụ nữ và trẻ em ko bị say xe. Gầm cao ko sợ ngập. Tầm 700t ko có lựa chọn tốt hơn.
Các bác có kinh nghiệm cho mình hỏi : cái chổ hút gió động cơ xe X nằm ở đâu ( mình muốn biết để đề phòng nước vào khi rửa khoang máy); cách thay cầu chì khi bị hỏng ( vì trong sách hướng dẫn nói dùng cái kẹp cầu chì trong hộp đựng cầu chì ở khoang máy mà mình kiếm ko thấy cái kẹp ở đâu cả) Cảm ơn các bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Mình mua X bản AT đc 9 tháng, chạy 15000 km. Đã về quê miền trung dịp tết vừa rồi. Chia sẽ cảm nhận về X như sau: Xe chở 5 người lớn đi đèo ok, vượt tốt. Cách âm môi trường tốt, cách âm gầm: trung bình. Xe tiết kiệm xăng (đi từ q9 đến củ chi trung bình 6.5l/ 100km. Xe không bị bồng bềnh, khoang nội thất rộng, ngồi thoáng, phụ nữ và trẻ em ko bị say xe. Gầm cao ko sợ ngập. Tầm 700t ko có lựa chọn tốt hơn.
Các bác có kinh nghiệm cho mình hỏi : cái chổ hút gió động cơ xe X nằm ở đâu ( mình muốn biết để đề phòng nước vào khi rửa khoang máy); cách thay cầu chì khi bị hỏng ( vì trong sách hướng dẫn nói dùng cái kẹp cầu chì trong hộp đựng cầu chì ở khoang máy mà mình kiếm ko thấy cái kẹp ở đâu cả) Cảm ơn các bác.
Đồng ý với bác chổ cách âm gầm, chạy qua mấy chổ gồ ghề em thấy X này giống đàn em jolie quá :p. Không biết đã có cách trị vụ này chưa?