Hạng D
21/12/14
2.187
7.864
123
Con FE thấp tiền nhất của cách âm rất tốt.. hơn cả bản Xăng của 4tun, theo một số tài xế lâu năm mượn xe em thử.
Độ êm ái và bốc thì 4Tun không qua nổi.
Bác chủ có bảo là nhà mình cuồng toy rồi bác. Nên phò tủn là hợp với gia đình bác ấy rồi ạ

Tập Lái
5/6/18
30
45
31
27
Con FE thấp tiền nhất của cách âm rất tốt.. hơn cả bản Xăng của 4tun, theo một số tài xế lâu năm mượn xe em thử.
Độ êm ái và bốc thì 4Tun không qua nổi.
Cái đó thì em công nhận rồi bác, chỉ là do nhu cầu, sở thích sử dụng của nhà em nên mới chọn fortuner chứ lí trí thì everest hơn ở hầu hết các hạng mục

Hạng B2
18/12/18
134
50
43
Quan trọng bác chủ hài lòng về xế iu của mình là được rồi.
Dĩ nhiên có nhiều xe tốt hơn trong phân khúc, nhưng mua xe nó cũng có cái "duyên" nữa chứ nhỉ :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Cái đó thì em công nhận rồi bác, chỉ là do nhu cầu, sở thích sử dụng của nhà em nên mới chọn fortuner chứ lí trí thì everest hơn ở hầu hết các hạng mục
Công việc của ba bác mà còn tiếp tục ở trang trại chạy Fortuner tầm 3-4 năm nữa đi rồi thấy cái cảnh so với EV. Ổng làm ra tiền tỷ để mua xe ổng tự biết bản thân mình mua cái gì phù hợp với công việc và sử dụng hằng ngày của ổng :)

Tập Lái
5/6/18
30
45
31
27
Công việc của ba bác mà còn tiếp tục ở trang trại chạy Fortuner tầm 3-4 năm nữa đi rồi thấy cái cảnh so với EV. Ổng làm ra tiền tỷ để mua xe ổng tự biết bản thân mình mua cái gì phù hợp với công việc và sử dụng hằng ngày của ổng :)
Em cũng tham gia vào công việc luôn bác, cả ba và em đều hài lòng với những gì mà chiếc xe mang lại từ di chuyển công việc tới phục vụ gia đình :D

Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Nếu làm lãnh vực chăn nuôi, đặc biệt thước ăn chăn nuôi và quản lý vùng thì mức độ đi lại trên đường taxi chỉ là tuổi tôm. Có ngày chạy 500 km là thường. Làm lãnh vực này nếu ít đi 1 tháng cũng trên 3000 km.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33

Vì sao EV bán không lại Tủn ở tất cả các nước mà tụi nó cùng tồn tại (trừ nơi nào Toyota bán Prado chủ lực), giá rẻ hơn, nhiều trang bị lại luôn ế hơn. Đơn giản vì xe Ford không đáng tin cậy ngay cả tại nước Mỹ. Đó cũng là lý do mà Ford giảm doanh số 2 con số (trên 10%) 2 năm liên tiếp. Năm nay tiếp tục giảm ở tất cả các thì trường (trừ cái thị trường VN thông minh nhất thế giới ngồi đếm op ah) :p

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/6/18
30
45
31
27
Nếu làm lãnh vực chăn nuôi, đặc biệt thước ăn chăn nuôi và quản lý vùng thì mức độ đi lại trên đường taxi chỉ là tuổi tôm. Có ngày chạy 500 km là thường. Làm lãnh vực này nếu ít đi 1 tháng cũng trên 3000 km.
Vâng bác, ba em làm quản lí vùng trong lĩnh vực thức ăn, làm việc chính tại Đồng Nai, Bình Dương nên di chuyển khá nhiều trong 1 ngày :D

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33

Hơn chục năm nay toàn thấy chạy Ford thấy cái cảnh chứ chạy Toyota thấy cảnh rất hiếm cụ ah.

Hạng D
14/8/16
1.859
2.240
113
39
Bán tải Ranger bản cao mà xài. Tránh xa Toy ra bác ơi.
Ai ném đá em cũng chấp.
người thích xa hàn thì không thích xe nhật!
trường phái xe phục vụ mình khác với trường phái mình phục vụ xe!