Trước khi vào ford bác đã làm cho hãng nào chưa và mình cũng chúc mừng bác thật may mắn vượt qua phỏng vấn trong tình trạng như vậy.
Đi công việc thôi mà bác, với lại lên một cái xe mới, sao để ý nhiều vậy bác, nếu như ngồi để mà nghĩ về xe lại khác, tư vấn khách hàng lại khác. Thank bác góp ý.

Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Em thấy con này đi cũng được, nhưng ko phải cực xuất sắc gì đâu. Các bác nâng bi thần thánh vừa thôi. Lố bcm
Ăn đc cái "cũng được" của Bác là ngon rồi. :)) Mỗi tội giá chát quá. Nếu giá giảm 1-200 củ thì quá ngon :)))))))))

Hạng B1
26/9/18
83
148
33
37
Ăn đc cái "cũng được" của Bác là ngon rồi. :)) Mỗi tội giá chát quá. Nếu giá giảm 1-200 củ thì quá ngon :)))))))))
Xe option quá trời mà bác bảo giảm nữa thì mua bản base đi bác cho nó rẻ. Dù biết 1 số op thiếu và ko dc ngon lắm

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng C
1/12/11
864
875
93
VMS 2018 đợt này có trưng bày mẩu số sàn không mấy bác. Sao đến giờ vẫn bặc vô âm tính.

• Like
Reactions: GiapPhamPMF
Hạng B1
26/9/18
83
148
33
37
Điểm trừ lớn nhất của xe gần tỏi sáu này là cái thắng tay.
Th ford đối với nó cái thắng tay điện tử nó sa xỉ lắm bác, để chiếc cao cấp nhất mới gắn cỡ explorer còn ko có nữa mà :p

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Điểm trừ lớn nhất của xe gần tỏi sáu này là cái thắng tay.
Em không hiểu vì sao mình lại đặt mua 1 chiếc xe Cùi Bắp như Everest, ngoại thất thì xấu tệ, nội thất bình thường nhưng lại với giá 1,6 tỏi; Nhiều lúc nghĩ hay thôi, bỏ mua xe Rush hay Xpander giá = 1/2 Everest mà công năng cũng dùng được:); Hay vì mình "cuồng" quá??...
Rêng em thì Giá xe SUV tầm trung giá chỉ 1,1-1,2 tỏi đổ lại là xứng đáng. Theo các Bác với 1,6 tỏi thì có con xe nào Hay không? Giá xe Everest hiện nay có hợp lý không??