Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Em thấy với wt 3.2 ghế đó là ổn , em chạy hanoi - quy Nhơn 1 mình còn ổn mà bác kêu 2 tiếng mỏi rồi ??? Chắc bác toàn đi xe sang chảnh
bác ý có vấn đề về cột sống r . em cũng chạy SG PY cũng chả thấy mỏi gì hết

• Like
Reactions: PTD
Hạng B2
13/10/13
248
142
43
Dạ đa tạ bác, mai em cho em nó đi 1 vòng lên Đalat về lại xem có khá hơn ko. Chắc đi về là vừa đến hạn 1,000km đi bảo dưỡng luôn
Hồi đầu e cũng lăn tăn khi thấp hơn kì vọng, nhưng h (7k ODO) thì mọi chuyện đã ổn (cả về hao dầu lẫn tiếng gầm khi depart) và ko còn để ý nữa :D. Theo e thấy phải bảo dưỡng lần 2 (10k km) thì mới đánh giá đúng dc :p
Em chạy Wildtrak, từ km đầu tiên, theo cảm nhận của em nó đúng là một cái bán tải.
bác nói ko thể đúng hơn :D
Sao thấy bảo thay bóng có vấn đề điện đóm gì bác ? Bác thông não em phát
E đã lên xenon cho Cos, Led cho Pha và ko có vấn đề gì; bác nên tìm địa chỉ uy tín để dc tư vấn và thi công cho chuẩn ợ

P/s: Nói thiệt chứ, đã mua pickup để đi trong phố thì đừng đòi hỏi, mong chờ quá nhiều ở nó, về độ êm, độ hao dầu, bốc... Nhiều bác lại có tư tưởng áp đặt e nó phải dc như sendan, suv...Ko thể nào, có tốn tiền đến mấy thì cũng chỉ tạm bợ mà thôi :D.
Tóm lại đến h e vẫn hài lòng với con wt3.2, đặc biệt là lúc đi đường trường, sắp tới có thể dc trải nghiệm thêm lội nước (thủy trieu), offroad... :oops:

PTD
Tập Lái
7/8/10
6
3
3
50
Hồi đầu e cũng lăn tăn khi thấp hơn kì vọng, nhưng h (7k ODO) thì mọi chuyện đã ổn (cả về hao dầu lẫn tiếng gầm khi depart) và ko còn để ý nữa :D. Theo e thấy phải bảo dưỡng lần 2 (10k km) thì mới đánh giá đúng dc :p

E đã lên xenon cho Cos, Led cho Pha và ko có vấn đề gì; bác nên tìm địa chỉ uy tín để dc tư vấn và thi công cho chuẩn ợ

P/s: Nói thiệt chứ, đã mua pickup để đi trong phố thì đừng đòi hỏi, mong chờ quá nhiều ở nó, về độ êm, độ hao dầu, bốc... Nhiều bác lại có tư tưởng áp đặt e nó phải dc như sendan, suv...Ko thể nào, có tốn tiền đến mấy thì cũng chỉ tạm bợ mà thôi :D.
Tóm lại đến h e vẫn hài lòng với con wt3.2, đặc biệt là lúc đi đường trường, sắp tới có thể dc trải nghiệm thêm lội nước (thủy trieu), offroad... :oops:
Bác cho em xin luôn cấu hình đèn pha và cos em đi tìm đỡ mất công và yên tâm điện đóm

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng B2
13/10/13
248
142
43
Bác cho em xin luôn cấu hình đèn pha và cos em đi tìm đỡ mất công và yên tâm điện đóm
Pha thì e lên Led P6 chân H15, cos thì xenon philip H mấy e quên mất rồi...
Bác nên chủ động pm các chuyên gia về đèn đóm như bác Novatech bên trên hay bác ngoctuyen85, khactrung trong box "Lên ngoài, độ trong" để đảm bảo ợ.
P/s: e làm bên bác tuyen85 :p

• Like
Reactions: PTD
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113

Báo cáo bác là xe em bữa nay đi đc 1,500km thì máy đã êm và mượt hơn lúc mới mua rất nhiều, cảm thấy hài lòng với em nó hơn rồi ạ.

• Like
Reactions: comrang