Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Bác ơi. Sao ở Mỹ mà bảng đồng hồ là Km vậy? Phải là Mile chứ nhỉ?
Tại chủ thớt muốn chuyển sang đơn vị Km cho mấy bác ở VN dễ xem thôi. Xe ở mỹ trên dashboard có cả 2 thông số km và mile, ai muốn xem kiểu gì thì xem.
Hì hì bác trên trả lời thay cho em rồi

Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
công nhận đẹp, cơ mà màu này k đc sport lắm nhỉ
Hu hu nhắc đến cái màu.
Em tính quất màu xám kim loại cơ. Nhưng mà ra lại k có màu. Màu trắng với đen thì em k thích. Màu đỏ thì nổi quá. Nên em đành lấy màu này

Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Ở bển giá rẻ vãi củ cải quá cụ ạ, sướng thật. e xin nhận xét tí xíu thì con accord này ngoại thất rất đẹp nhưng nội thất bên trong thường, thường ở chỗ là chất liệu nó tàng tàng ko sang, ko có điểm nhấn(mang tiếng bản sport), nhất là phần ghế da lai vải(cứ như lai nỉ giống mấy con hạng A/B) làm mất giá trị xe, phần nhựa taplo xe khả năng là nhựa cứng ko biết phải ko mong bác phản hồi
Nguyên phần táp lô nó chất liệu mềm mềm bác ạ chứ k fai nhựa cứng đâu.
Nói chung là con xe bình dân nên cũng chả mong mỏi gì nhiều ở cái khoản sang trọng bác ơi :v

• Like
Reactions: Aquarjuss
Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Kinh nghiệm 2 lần đi mua xe mới của tôi bên đây là né càng xa mấy anh salesman vn càng tốt.Nhiều anh nói chuyện vừa ngu vừa xốc óc bỏ mẹ ra.Làm như đồng hương bên đây ai cũng mù ngoai ngữ nên đéo có mấy anh người ta đéo mua xe được á.
Hahaa khẳng định là em chẳng fai sale siếc gì nhé. Em truck driver :))))

Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Tưởng xe hạng D thì nó phải im thin thít khi ngồi trong xe chứ nhỉ. Có tiếng vọng mặt đường là ko khoái rồi.
Mà giá bằng con Vios bên VN, bố khỉ. Chắc vậy nên có tiếng vọng mặt đường cho = Vios VN :D
Nói chung xe nào em chạy cũng thấy ồn mặt đuogwf cả bác ạ. Còn mấy con xe xịn thù hông có tiền mua hĩ hĩ

Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
E max kết em này, các bác cho e hỏi có bản có cần số, có bản thay cần số bằng nút bấm. Nó là bản gì các bác?
Bản mà k có cần số là bản 2.0 ex hay là bản touring gì đấy bác ạ.

Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Con này ngoại thất ổn.có cái khoang máy trông nó ko đc gọn theo kiểu unibody nhỉ
Công nhận là cái khoang máy nhìn rối mắt kinh khủng
Lexus đi, khỏi nghe gì.
Con rx350 cùi 2008 của em vẫn ồn như quỷ bác ạ :)))
E có biết đâu, đó giờ chưa đc đi con D nào. Chỉ nghĩ xe D thì sẽ êm lắm. E chúa ghét tiếng vọng mặt đường, nó cứ ù ù làm e nhức đầu ko chịu được.
Em cũng ghét. Nhất là chạy tốc độ cao khoảng 130kmh nữa. Đau đầu thôi rồi.
Nge bảu mấy con xe đức khoản ngày ngon hơn, nhưng lại k có xèng mua

Tập Lái
12/3/18
17
5
3
34
Bác cho em hỏi thăm. Accord 2018 như bác thi bản nào là cao nhất,full option và cần số thay bằng nút bấm. Co bảng 2.0 ko bác ? 1.5 đi có đuối xe ko. Cam ơn bac mong bac hồi âm