Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Vâng em cũng chê cái này giống bác. Ko làm dc 1 cái cover nhìn cho nó gọn gàng xí. Nhìn cái máy ngổn ngang ghê gớm.
Cứ gom hết lại như mấy cái xe đức có fai đẹp kView attachment 1637774
Em cũng rất ngưỡng mộ bác, thanh niên trẻ ở Mỹ mà mua Honda ạc - cớt chạy là thanh niên lành tính đấy :)

• Like
Reactions: windrock24
Hạng B2
28/10/14
140
124
43
42
Bác cho em hỏi thăm. Accord 2018 như bác thi bản nào là cao nhất,full option và cần số thay bằng nút bấm. Co bảng 2.0 ko bác ? 1.5 đi có đuối xe ko. Cam ơn bac mong bac hồi âm

Accord 2018 em thấy tất cả bảng 2.0 đều bỏ cái cần số đi rồi bác.
Đối với Honda Mỹ bảng thấp nhất là LX < sport và EX ( giá EX cao hơn Sport) < EX L < Touring < Elite. Nhưng Accord bảng cao nhất chỉ là Touring thôi.
Nhưng nếu lấy bảng touring 2.0 giá trên dưới 35000$ rồi ( tuỳ tiểu bang) bác lấy Pilot EXL 8 chỗ đi cho sướng và an toàn hơn mà giá cũng gần gần vậy uống xăng hơn chút thôi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
Nguyên phần táp lô nó chất liệu mềm mềm bác ạ chứ k fai nhựa cứng đâu.
Nói chung là con xe bình dân nên cũng chả mong mỏi gì nhiều ở cái khoản sang trọng bác ơi :v
hề hề, thật sự bình dân ở bển thôi chứ VN ra biển cũng 1ty5-1ty6 lận, giá cao hơn và chất lượng tất nhiên cũng ko thể so vs chất mỹ đc, bởi thế lời nhận xét của e nặng về giá ở VN, VN con accord vs teana tranh cúp ế hạng D cũng bởi yếu tố giá quá cao và ko thật sự có gì nổi bật so vs đồng bọn. (e đag chạy mazda6)

• Like
Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
Bác cho em hỏi thăm. Accord 2018 như bác thi bản nào là cao nhất,full option và cần số thay bằng nút bấm. Co bảng 2.0 ko bác ? 1.5 đi có đuối xe ko. Cam ơn bac mong bac hồi âm
Bản 2.0 touring là bản cao nhất bác ạ. Bản 1.5 e chạy thấy cũng ổn ko yếu đâu bác ạ

• Like
Reactions: Don Le
Hạng B1
30/4/18
74
78
18
33
hề hề, thật sự bình dân ở bển thôi chứ VN ra biển cũng 1ty5-1ty6 lận, giá cao hơn và chất lượng tất nhiên cũng ko thể so vs chất mỹ đc, bởi thế lời nhận xét của e nặng về giá ở VN, VN con accord vs teana tranh cúp ế hạng D cũng bởi yếu tố giá quá cao và ko thật sự có gì nổi bật so vs đồng bọn. (e đag chạy mazda6)
Dạo này mazda nó cũng đang lên bên này rồi bác. Ra đường thấy mazda với huyndai nhiều lắm

• Like
Reactions: Wiltt and Aquarjuss