Hạng B2
23/1/15
116
58
28
39
Mới chạy thử em này bản L cảm giác của mình là ko ưng máy turbo được do tăng tốc quá chậm.

Hạng C
6/3/11
832
581
93
em cũng mê CRV :( nói chung cũng fan Hòn đá
chạy Civic thấy lành quá
chắc CRV cũng lành vậy
mà nhu cầu đang cần qua 7 chỗ rồi ( y chang sn của vợ chủ thớt, 1 năm chỉ cần vài lần xài 7 nhưng ko có thì khó chịu lắm )

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
em cũng mê CRV :( nói chung cũng fan Hòn đá
chạy Civic thấy lành quá
chắc CRV cũng lành vậy
mà nhu cầu đang cần qua 7 chỗ rồi ( y chang sn của vợ chủ thớt, 1 năm chỉ cần vài lần xài 7 nhưng ko có thì khó chịu lắm )
Thích thì múc thôi anh. Honda thì lành và chạy cảm giác lái khá tốt. Hơn nữa thì Subaru thôi nếu chỉ tính xe Nhụt...kkk

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Có bác nào chạy CRV chở 6 người đi Đà Lạt chưa nhỉ? Review người lớn ngồi băng cuối có đuối hem ta? chạy tầm 2-3 tiếng nghỉ xả hơi để đỡ mệt?

Hạng B1
19/2/20
76
8
3
28
Bên em còn 1 crv e đen 2019 giá hữu nghị xả kho cho Anh/ Chị nào mua xe thời điểm này
0931138392

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
mới phải thay acquy sau hơn 1 năm sử dụng, công nhận acquy zin theo xe Thái Lan làm cùi thiệt, xe sản xuất 12/2018 mà tháng 4/2020 mới đi có 12,000 km mà phải thay rồi.

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Qua trải nghiệm CrV trong chuyến đi Tây Bắc thì e có thấy những điểm ổn và cả những cái thất vọng so với giá xe ra biển gần 1.3 tỷ:
Ưu điểm: - Máy cực êm, leo dốc khỏe, ko gầm gào. Chân ga khá nhạy
  • Vô lăng ngon
  • Máy lạnh tốt
  • Tiết kiệm nhiên liệu
  • Chuyển làn nhanh tốc độ cao thì thân xe ổn định
Nhược điểm: - E thất vọng từ mở cánh cửa ra, cảm giác cửa nhẹ, đóng không được đầm tay kiểu phập phập gọn gàng, có chút rung nhẹ.
  • Táp li cửa vẫn còn nhựa cứng, mỏng
  • Ồn gầm, rất ồn khi đi qua gờ giảm tốc. Ko biết do xe em đi hay các xe CrV đều thế nhưng e cảm giác khi đi qua gờ giảm tốc tiếp xúc giữa bánh xe và gờ khá tệ, có chút lọc xọc từ khung gầm và nội thất. Cảm giác về mặt đường xấu truyền rung động lên người trong xe không nhiều, nhưng về âm thanh thì khá khó chịu. So với các xe SUV bánh lớn như Fortuner thì cảm giác khi đi qua gờ giảm tốc của CrV kém hơn.
  • Ghế sau không ôm người. Em cao 1m75 nhưng thắt dây an toàn ghế sau lại kéo qua sát cổ chứ không phải qua giữa vai, khá khó chịu
  • Dàn âm thanh bình thường, nghe được.
Chung lại là không quá thần thánh như quảng cáo

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: porche911gt3
Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Qua trải nghiệm CrV trong chuyến đi Tây Bắc thì e có thấy những điểm ổn và cả những cái thất vọng so với giá xe ra biển gần 1.3 tỷ:
Ưu điểm: - Máy cực êm, leo dốc khỏe, ko gầm gào. Chân ga khá nhạy
  • Vô lăng ngon
  • Máy lạnh tốt
  • Tiết kiệm nhiên liệu
  • Chuyển làn nhanh tốc độ cao thì thân xe ổn định
Nhược điểm: - E thất vọng từ mở cánh cửa ra, cảm giác cửa nhẹ, đóng không được đầm tay kiểu phập phập gọn gàng, có chút rung nhẹ.
  • Táp li cửa vẫn còn nhựa cứng, mỏng
  • Ồn gầm, rất ồn khi đi qua gờ giảm tốc. Ko biết do xe em đi hay các xe CrV đều thế nhưng e cảm giác khi đi qua gờ giảm tốc tiếp xúc giữa bánh xe và gờ khá tệ, có chút lọc xọc từ khung gầm và nội thất. Cảm giác về mặt đường xấu truyền rung động lên người trong xe không nhiều, nhưng về âm thanh thì khá khó chịu. So với các xe SUV bánh lớn như Fortuner thì cảm giác khi đi qua gờ giảm tốc của CrV kém hơn.
  • Ghế sau không ôm người. Em cao 1m75 nhưng thắt dây an toàn ghế sau lại kéo qua sát cổ chứ không phải qua giữa vai, khá khó chịu
  • Dàn âm thanh bình thường, nghe được.
Chung lại là không quá thần thánh như quảng cáo
Vấn đề là tầm tiền này có xe nào ngon hơn nó ko bác?