Tập Lái
6/10/16
35
5
8
43
Crv chắc đang ê sắc ế nên cả một nhóm tập lái vô còm lần lượt mỗi đứa một câu vô thưởng vô phạt kiểu trả bài báo cáo sếp. Ngay cả anh chủ thớt viết bài cũng thiếu logic luôn.

Các anh đang có ý định ngắm nghía em này phải vượt qua các nhược điểm sau:
Giá cao, option khinh thường ng việt, ồn, tay lái nặng, cần số nặng, đít xệ kém sang.
Vấn đề giá thì chắc có thay đổi rồi đấy cụ, em thấy tầm đó các cụ có đk triển hợp rồi, option thì với em đủ xài là được, phụ kiện tự gắn đi sướng hơn, mông xệ thì cũng ko hẳn, SUV nào ngồi full người cũng đều có, mông em CRV em thấy nhìn được lắm rồi đấy chứ.

Tập Lái
30/9/17
5
0
1
40
Nghe nói dòng này ra con CRV 7 chỗ 2019 tuyệt vời lắm, nhiều tính năng vượt trội so với CRV 5 chỗ

Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
Em này thang điểm 10 thì tầm 8 đến 9 thôi chứ chưa thể làm tròn. Có tiền thì triển con bản L, còn trung trung lấy con bản G, E cơ bản có ghế da, hệ thống vận hành đầy đủ.

Tập Lái
16/3/19
5
0
1
27
Bác chủ review xe bác nhảy vô hỏi nhà ở đâu mà đẹp thế? Khen bác ấy một câu rồi chuyển chủ đề cũng chưa muộn mà.
CRV nhìn ngoại thất khá ổn nhưng thực sự thiết kế cần số để nghiêng mình thấy mất điểm khá nhiều.
CRV nói hoài rồi, có j để mà bàn nữa đâu Bác. Giá thì mong chắc cũng k giảm đâu, có yêu thì quất thôi.H hết lạc rồi thì ae còn cân nhắc. Còn nhìn Khu nhà này e nhìn thấy ưng quá :D. Mà Cần số vậy có vấn đề sao hả bác, e thấy được mà.

Tập Lái
6/10/16
31
5
8
39
Em này thang điểm 10 thì tầm 8 đến 9 thôi chứ chưa thể làm tròn. Có tiền thì triển con bản L, còn trung trung lấy con bản G, E cơ bản có ghế da, hệ thống vận hành đầy đủ.
Cơ bản cũng ko có con xe nào mà 10/10 cả cụ à, được lòng cụ này thì ko được cụ khác. Em thấy cứ tùy cảm nhận thôi. Con CRV h giá ổn triển được, những con thế này đỡ nhất là lên thêm hàng 3 chở đồ là tiện lợi nhất.

Tập Lái
16/3/19
5
0
1
27
Chắc bác chủ tính nhầm, 1 vạn (10k) chứ không thể nào chạy nổi như thế được...
10 vạn là 100000 km. 1 năm mà đi đc vậy thì bá quá, bác thớt chắc viết nhầm. Bác chạy nhiều, cho e 1 lời 10 vạn thì tua máy còn j không, có bên đang gạ e mua còn CRV 2016 cũng 9 vạn rồi. giá 699. có nên mua k.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
CRV nói hoài rồi, có j để mà bàn nữa đâu Bác. Giá thì mong chắc cũng k giảm đâu, có yêu thì quất thôi.H hết lạc rồi thì ae còn cân nhắc. Còn nhìn Khu nhà này e nhìn thấy ưng quá :D. Mà Cần số vậy có vấn đề sao hả bác, e thấy được mà.
Hihi, chắc chỉ là gu thẩm mỹ của mỗi người khác nhau thôi bác.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
10 vạn là 100000 km. 1 năm mà đi đc vậy thì bá quá, bác thớt chắc viết nhầm. Bác chạy nhiều, cho e 1 lời 10 vạn thì tua máy còn j không, có bên đang gạ e mua còn CRV 2016 cũng 9 vạn rồi. giá 699. có nên mua k.
Như thế nào còn tùy theo độ "phá cách" của chủ xe bác ạ. Thực ra con xe hơi mà 10 vạn (100,000KM) hay 10 năm tuổi chưa gọi là già bác ợ. Bác thấy nhiều con xe từ thời 86, 90 bây giờ nó còn chạy ngoài đường đó (chỉ là lỗi mốt hay công nghệ). VN mình diện tích nhỏ nên xe cày ít, chỉ có mấy xe dv mới cày nhiều thôi (10 vạn nó chạy chỉ 4-5 năm thôi). Bên Mỹ bác xem thông tin có những con xe nó chạy trên 1,000,000KM đó bác thế mà vẫn chưa banh xác pháo.

Còn giá thì bác cứ xem giá gốc rồi trừ khấu hao 7-10% mỗi năm, cụ thể còn tùy vào tình trạng xe thực tế nữa bác ạ. Vài thông tin cho bác tham khảo

Tập Lái
19/9/17
13
0
1
43
Dòng này nhìn sang quá nè, nhìn mẫu mã là muốn mua chạy thử luôn mấy bác à.