Tập Lái
13/9/16
32
25
18
41
Nhờ các bác cho ý kiến em nên mua chiếc 1.0 hay 1.2. Mua 1.0 là em cũng ráng lắm rồi, trước định mua morning cơ. Mà nghe nói 1.0 máy yếu, ráng 1.2 cho mạnh. Theo các bác em có nên ráng lấy cho đc chiếc 1.2 ko? MT hết nhé.
Chào bạn
Mình lấy 1.0 MT được gần 2 tháng rồi.Trước cũng có cùng suy nghĩ với bác nhưng do ráng hết nổi nên đành 1.0 vậy.Lâu lâu mới đi đầy tải thì cảm giá hơi yếu một chút,nhưng chạy trớn,số ngon lành thì lên Cao Tốc đều đều cũng 90-100 như ai,lại đầm xe nữa.Còn đa phần là đi làm 2 vợ chồng và 2 con nhỏ thì vi vu.Chúc bác có quyết định đúng đắn.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
1.0 ok đó bạn, tôi đảm bảo. Nhưng nhà bác có ai mập ko? Hihi
Em thấy i10 còn rộng rãi thoải mái hơn Fiesta nhiều bác ơi. Vô cùng thoải mái là đằng khác, 2 bên cửa sau còn có chỗ để đồ, chai nước. Về độ rộng rãi em nghĩ thua mỗi City, Sunny, Attrage thôi,mà mấy em kia trên hạng.

Hạng F
12/10/16
7.491
6.347
113
Em thấy i10 còn rộng rãi thoải mái hơn Fiesta nhiều bác ơi. Vô cùng thoải mái là đằng khác, 2 bên cửa sau còn có chỗ để đồ, chai nước. Về độ rộng rãi em nghĩ thua mỗi City, Sunny, Attrage thôi,mà mấy em kia trên hạng.
Bác nói như thật ấy nhỉ, sao lại mang mấy dòng A ra so với B nhỉ?
E công nhận i10 rộng rãi nhất phân khúc cho tới thời điểm hiện tại

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác nói như thật ấy nhỉ, sao lại mang mấy dòng A ra so với B nhỉ?
E công nhận i10 rộng rãi nhất phân khúc cho tới thời điểm hiện tại
Hehe do lỡ so nó rộng hơn Fiesta dòng B rồi, làm tới luôn. Hehe

• Like
Reactions: Mr Oz
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
I10 chạy ăn xăng quá ít ,e đổ 500k chạy mút mùa
hyundai rất thích điều này luôn nè, theo em chạy xe cứ điều ga điều số là xe chạy ngon lành, bảo dưỡng định kì đúng chuẩn các bác nhé, cho máy xe lúc nào cũng nhẹ nhàng

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
E có chiếc C250 vs chiếc buổi sáng. Ấy vậy mà đi cafe tàn tàn, đi lòng vòng SG cuối tuần e toàn lấy con buổi sáng chạy cho gọn gàng. Nhiều lúc đi nhạo bạn bè nó cứ bảo: "Thằng này giả nghèo hả mài, hay sợ trộm nó vào nhà cứa" :D tại chúng nó biết e còn con Mer.
Vậy mà đi làm cty nó rộng rãi, có nguyên cái hầm riêng của cty thì e toàn chạy con C250. Ngược đời vãi :D
Nói chung xe to hay nhỏ, đắt hay rẻ quan tâm làm đéo gì. Họ mua xe nào cho nhu cầu của họ là quyền của họ. Họ ói hay mệt mỏi vs chiếc xe là việc của họ. Ko cần ng khác lo dùm.

Quan trọng a bước ra đường thì cái ví tiền và cách chơi của a có đẹp hay ko. Đừng có nhậu nhẹt xong tính tiền thì chạy đi toilet :D
Tôi có thằng bạn thân mỗi lần set kèo rủ nó đi nhậu. Dù gia cảnh của nó cũng khó khăn và ko dư dả. Chạy chiếc Dream đời tống xệ đuôi, bể vè. Mà cứ hết cuộc nhậu là nó móc tiền ra để chung vs a e. Dù a e ko cho. Nó bảo "ko cho tao trả lần sau tao ko đi nữa. khó khăn thì tao góp phần vừa đủ vs sức tao". Thế tôi mới quý nó :)

Bởi vậy mấy a có con xe cứ xum xoe chê bai thì mấy a chưa biết cách chơi ở đời đâu :D
Có thể mấy a giàu hơn ng ta đấy, nhưng chưa biết "cách chơi" đâu. :)
Thân
đúng đó A bạn
hơn nhau cách sống và cư xử thôi

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Bác nói hơi quá con này nội thất khá rộng rãi trong dòng xe nhỏ đấy. Chạy Phan Thiết bằng con này thì nhằm nhò mẹ gì mà bác nói là liều với tội nghiệp. Chắc bác hay đi Phan Thiết bằng xe tăng hả? :3dquaytay:
xe máy còn tới hà nội
bac tren chăc la cocc hay quan tham
chua tự lam ra tiên băng sưc mình nên ăn noi hâm hoi