Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Nó chịu vặn xoắn kém đó bác, còn ồn và cách âm giảm mạnh thì khỏi nói nhỉ bác, em gắn bó với nó từ lúc mới nên thế nào em biết chứ. Xe em cũng bán cho một người trong Đà Nẵng, em đổi City vì thích cái mới, ngoài vụ nhỏ hơn và Opt không bằng thì nó hơn K3.
Mấy bác sale tào lao chỉ giỏi vào quăng bom. Em xin lỗi vì chịu không nổi

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Nó chịu vặn xoắn kém đó bác, còn ồn và cách âm giảm mạnh thì khỏi nói nhỉ bác, em gắn bó với nó từ lúc mới nên thế nào em biết chứ. Xe em cũng bán cho một người trong Đà Nẵng, em đổi City vì thích cái mới, ngoài vụ nhỏ hơn và Opt không bằng thì nó hơn K3.
Theo cá nhân e thì bác đổi City thì nó chỉ hơn K3 ở cái "thương hiệu", khoản "ăn uống" và cách âm, bền thì chưa biết.. còn đâu không ăn được K3. Cá nhân e mất cảm tình với Honda từ hồi civic mới ra lần đầu bản 1.8 MT thấp cấp nhất giấy tờ xong ~700tr hơn j đó (e ko nhớ rõ nữa) nhưng Cái mâm xe thì vẫn cho mâm thép ốp nhựa ở ngoài . Mất cảm tình từ đó luôn !

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
City bản mới ra tháng 9 năm ngoái ngon lắm bác, bản trước đó đúng hơi chán. Còn K3 ngoài nhược điểm là xuống chất lượng thì rất lành, rộng dãi, nghế sau có cửa gío rất mát, hai con giá giờ gần xêm nhau (City + 30 triệu lắp đồ mới ổn), được nọ mất kia thôi.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Con 1.6 AT của em đi được 30.xxx cửa mở kêu cọt kẹt, vô hãng ko xử được lun !

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Thiệt không bác, nếu bác đã làm có hiệu quả thì chia sẽ cho anh em. Em nghe nói có làm cũng như không nên thôi.
Vật liệu để làm hết 300k mà ngại gì bác. Quan trọng bác có tiếc xe hay ko thôi. Vì làm là phải gỡ trần và ghế ra. Họi Spark GM làm xong thì xe êm ru

• Like
Reactions: Siêu Thanh
Hạng D
19/11/15
1.083
3.282
113
Vật liệu để làm hết 300k mà ngại gì bác. Quan trọng bác có tiếc xe hay ko thôi. Vì làm là phải gỡ trần và ghế ra. Họi Spark GM làm xong thì xe êm ru
Em không tiếc nếu làm có hiệu quả. Mà làm ở đâu vậy bác?

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Em không tiếc nếu làm có hiệu quả. Mà làm ở đâu vậy bác?
Tụi mình tự làm hoặc bác có thể mua vật liệu rồi ra An Dương Vương thuê làm,tiền công khoảng 200-400k

Hạng B1
10/11/15
61
38
18
41
Giá em nó ở HN ra biển tất tần tật là bao nhiêu ý nhỉ?
Em cảm ơn.

Tập Lái
13/3/16
37
32
18
53
KIA nó vậy . Bác có thay cũng thế . Nhìn chung máy KIA cũng ổn lắm bác, có dàn gầm thì thật sự nó thua xe Nhật và Mỹ 1 cấp. Còn cách âm thì bác phun chống mục 2 hốc bánh xe sau cho dầy chút, ra chợ Dân Sinh mua cao su lưu hoá dán lên sàn xe,mở tappi cửa cắt bằng kíh thước rồi lắp tappi vào. Nếu xe bác ko êm thì tui mời bác nhậu, còn êm thì mời tui cafe dc òi . Chúc vui vẻ !
Con Cruze của mình mấy hốc bánh xe bằng nhựa! ...chắc không phun được gì !!!:3dbachoc: