Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Tháng nào cũng có hơn 1000 thằng đần đi mua Fortuner bác nhỉ?
Người khôn quá ít nên doanh số của Mux chưa được ấn tượng lắm.
Bác nói sao cũng đc, em chỉ biết nếu bên dịch vụ cho em lựa chọn dùng MU-X hay Fortuner em sẽ chọn MU-X vì sự an toàn của mình. Thông số kỹ thuật chỉ rõ Fortuner kém an toàn hơn còn gì.

Em cũng sẽ theo dõi xem Fortuner có đi theo con đường của Hilux và Altis không

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Bác nói sao cũng đc, em chỉ biết nếu bên dịch vụ cho em lựa chọn dùng MU-X hay Fortuner em sẽ chọn MU-X vì sự an toàn của mình. Thông số kỹ thuật chỉ rõ Fortuner kém an toàn hơn còn gì.

Sao không thấy so với pajero sport, everest, ... mà cứ nhắm anh fortuner nhỉ? Mà nói thật là toy nó ngấm vào máu rồi, đá được nó không cản thận gãy chân!

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Theo em FT là một chiếc xe tốt nhưng giá dưới 1 tỷ sẽ hợp lý hơn.
dù là giá cao như vậy nhưng do thị trường quá ít sự lựa chọn nên nó vẫn được coi là ngôi sao.
khi đứng cạnh Mux em thấy ngôi sao này thực sự đã bị lu mờ từ mọi góc nhìn. em xin nhắc lại là mọi " góc nhìn"

• Like
Reactions: thanhcb3
Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Các bác suốt ngày nganh ăn, tức ở để làm gì vậy! Tập trung đánh giá cái xe, làm sao để nhà sản xuất giản giá bớt cho dân ta giảm bớt chi phí mua xe!
Còn người có tiền mua xe bác ơi! Chả ai dại đâu! Ra đường bác gặp người đi fortuner, camry cũng chào sái cổ, giúp bác 1 chuyện bác cảm ơn rúi rít thì lên này chê khách mua fortuner đần là sao????

Hạng B2
16/6/16
200
1.382
93
48
Theo em FT là một chiếc xe tốt nhưng giá dưới 1 tỷ sẽ hợp lý hơn.
dù là giá cao như vậy nhưng do thị trường quá ít sự lựa chọn nên nó vẫn được coi là ngôi sao.
khi đứng cạnh Mux em thấy ngôi sao này thực sự đã bị lu mờ từ mọi góc nhìn. em xin nhắc lại là mọi " góc nhìn"

Ngôi sao sáng chói một thời đã cống hiến không ngưng nghỉ và chưa có biểu hiện mệt mỏi nhưng đã đến lúc sắp dừng lại một cách khiêm nhường để dành cơ hội và nhiệm vụ đặc biệt đó cho thế hệ kế tiếp.

Bác đang nói về Mux ở tuổi đôi mười nhưng lại so với ông già Fortuner sắp về hiu.

• Like
Reactions: vthanh6 and Matiz22
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Ngôi sao sáng chói một thời đã cống hiến không ngưng nghỉ và chưa có biểu hiện mệt mỏi nhưng đã đến lúc sắp dừng lại một cách khiêm nhường để dành cơ hội và nhiệm vụ đặc biệt đó cho thế hệ kế tiếp.

Bác đang nói về Mux ở tuổi đôi mười nhưng lại so với ông già Fortuner sắp về hiu.
Nó về hưu ở Thái, Úc nhưng vẫn còn rất cường tráng ở VN. kể cả Mux có hơn ở tất cả các mặt thì muốn quật được nó không phải một sớm một chiều.
Nếu Toy khai tử để nâng tầm đẳng cấp cho phiên bản mới, rất có thể chung số phận với Corola bản hiện tại.
Em nhận định chiến lược này được gọi là "tham đĩa bỏ mâm", "thả con cá mập bắt con cá trắm"

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
22/12/09
3.139
18.315
113
Thái Bình
hôm lái thử ở cần thơ báo giá khuyến mãi là 873 tr số MT, độ trễ chân ga là khá lớn chứ không phải hơi trễ. Chân côn nhả 1/3 hành trình xe vẫn chưa lăn bánh. hàng thứ 3 em cao 1m7 ngồi được nhưng ghế dựng đứng, trần phía đuôi cá bị vuốt cong xuống chạm vào đầu. Xe chạy rất êm( giảm sóc)

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33

Con đuờng đi lên số 1 thế giới trong phân khúc giống Hilux hay làm trùm cuối như Altis hả bác? :)

Chỉnh sửa cuối: