Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
Dàn nhựa chỉ dc 4/10, e là người đang dùng MU :(
Bác nhận xét rất chính xác và cảm nhận thực tế, k a dua , nhược điểm lớn của MUX là taplo nhựa, y chang Dmax e đang chạy, và động cơ khí thải Euro 2. Còn mọi thứ MUX rất đáng đồng tiền bát gạo. Thân

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Bác nhận xét rất chính xác và cảm nhận thực tế, k a dua , nhược điểm lớn của MUX là taplo nhựa, y chang Dmax e đang chạy, và động cơ khí thải Euro 2. Còn mọi thứ MUX rất đáng đồng tiền bát gạo. Thân
Em nghĩ MU-X đánh vào phân khúc xe chạy dịch vụ nên nội thất và dàn nhựa không phải là điểm mạnh, cũng như chỉ có 2 túi khí. Lại còn bảo hành 5 năm không giới hạn km và xe máy dầu, giá hợp lý trong phân khúc. Các bác mua xe gia đình không nên chọn MU-X vì cái giá đó không thể yêu cầu hãng xe làm nhựa tốt và thiết kế nội thất đẹp được. MU-X mang 2 phiên bản về VN rõ ràng k phải cho nhu cầu xe gia đình.

Hạng B2
28/3/13
249
317
63
Cái động cơ Euro2 vẫn còn cho bán ở VN nên VN vẫn mãi là thị trường xử lý hàng tồn của các hãng. Chán

• Like
Reactions: ican
Hạng B1
26/6/16
64
17
8
27
Em nghĩ MU-X đánh vào phân khúc xe chạy dịch vụ nên nội thất và dàn nhựa không phải là điểm mạnh, cũng như chỉ có 2 túi khí. Lại còn bảo hành 5 năm không giới hạn km và xe máy dầu, giá hợp lý trong phân khúc. Các bác mua xe gia đình không nên chọn MU-X vì cái giá đó không thể yêu cầu hãng xe làm nhựa tốt và thiết kế nội thất đẹp được. MU-X mang 2 phiên bản về VN rõ ràng k phải cho nhu cầu xe gia đình.
Bác làm xe dịch vụ mà chạy con Mu-x lại rước khách , không khéo thì bị đuổi về đấy , xe Isuzu mình công nhận cũng rất bền , nhưng do thị hiếu thị trường , không phải tự nhiên Fortuner có chỗ đứng , con Mu-x phải chờ thời gian đánh giá mới được , chứ mấy con D-max xài chung máy với nó , đậu gần Fortuner thì thôi , khỏi bàn , nhìn là biết chiếc nào nổ máy êm hơn rồi , dịch vụ bác mua Fortuner sau này muốn đổi xe , nâng đời cũng dễ , bác nói như vậy thì bác không phải dân chuyên xe dịch vụ rồi

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Bác làm xe dịch vụ mà chạy con Mu-x lại rước khách , không khéo thì bị đuổi về đấy , xe Isuzu mình công nhận cũng rất bền , nhưng do thị hiếu thị trường , không phải tự nhiên Fortuner có chỗ đứng , con Mu-x phải chờ thời gian đánh giá mới được , chứ mấy con D-max xài chung máy với nó , đậu gần Fortuner thì thôi , khỏi bàn , nhìn là biết chiếc nào nổ máy êm hơn rồi , dịch vụ bác mua Fortuner sau này muốn đổi xe , nâng đời cũng dễ , bác nói như vậy thì bác không phải dân chuyên xe dịch vụ rồi
Em không phải dân xe dịch vụ thật mà, nhưng em nhận xét dưới góc độ hành khách (có hiểu biết cơ bản về xe). Nếu giá ngang bằng thì em không nói nhưng nếu Fortuner mới giá 1.5 tỉ, MU-X 1 tỉ thì em tin thị hiếu dùng xe sẽ thay đổi.

• Like
Reactions: Trumina
Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Em không phải dân bán xe! Cảm nhận của em là con này 1 tỷ nói thật là em múc con innova V chạy ok nhiều! Đẹp từ trong ra ngoài, ghế da, option cũng đâu kém cạnh!
Các bác nói không cùng phân khúc xe, nhưng khách hàng, mục đích sử dụng 2 con này cạnh tranh nhau cùng một đối tượng!

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
E đậu kế for dầu rồi, kế a vinasun vừa lấy xe lun nha, MU êm hơn nha :)

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
39
chán lắm hả bác ? Các món khác thế nào?
Nhựa chán lắm, từ chất nhựa cho đến các chi tiêt nhựa ốp ở ghế khá lỏng lẻo, may dc dàn nhựa táp lô gắn chắc chắn á :(