Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Ơ cai nhà bác này người ta hỏi spark. Với em chào buổi sáng cơ mà,sao bác lại chuyển wa huyndai, Theo mình bạn cứ làm em morning cho nó nữ tính chút.còn spark nhìn gân guốc wá để mấy anh đẹp trai thôi bạn.nếu mua morning nhớ mời aeOS votka nhá mợ.:3duongbiahutthuoc:

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
kkkdũng là một đẳng cấpcao nhưng tùy model..........chắc em trốn luôn ko tư vấn nữa đâu,,,:3danbanh:
Hello bác con spark của em lúc trước chưa thay dây curoa. Bơm trợ lực,và máy lạnh.thì ko bị rít.từ hôm xuống bác tiện thể thay curoa.nó có hiện tượng mở máy lạnh.hoặc để từ tối đến sáng là kêu khoảng một hai phút mới hết kêu.em đã cho thợ tăng dây rồi mà ko hết,nó bị sao vậy bác?

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
E có chiếc xe cỏ CD5, tính đến nhờ bác bảo dưỡng giùm trước khi đi xa có được kg?
Nhân tiện bác cho hỏi đường đi từ ngã tư Ga đến chỗ bác như thế nào?
Cám ơn bác.

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
E có chiếc xe cỏ CD5, tính đến nhờ bác bảo dưỡng giùm trước khi đi xa có được kg?
Nhân tiện bác cho hỏi đường đi từ ngã tư Ga đến chỗ bác như thế nào?
Cám ơn bác.
Ngã tu ga là tới chỗ bác vui rồi.nếu bác đi từ an sương wa cầu vượt đi vào nguyễn oanh. Nhìn bên tay trái là thấy garavui ĐC số 7 QL1A p thanh lộc Q12ĐT0903.38.31.37.có j dên gần a lô cho bác ấy.....

Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Ngã tu ga là tới chỗ bác vui rồi.nếu bác đi từ an sương wa cầu vượt đi vào nguyễn oanh. Nhìn bên tay trái là thấy garavui ĐC số 7 QL1A p thanh lộc Q12ĐT0903.38.31.37.có j dên gần a lô cho bác ấy.....
Bác đến ngã tư Ga thì đừng chạy qua cầu vượt mà rẽ phải ra QL1 sau đó đi đến đèn xanh đèn đỏ đầu tiên thì U turn đi một đoạn khi nhìn thấy cấu vượt ngã tư ga thì đi chậm lại và Bác sẽ đi qua một cây cầu nhỏ nhỏ thì trên cầu Bác phải chuyển lane đi vào lane xe máy Bác đi khoãng 100m nữa bên tay phải sẽ thấy Gara Vui

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
Bác đến ngã tư Ga thì đừng chạy qua cầu vượt mà rẽ phải ra QL1 sau đó đi đến đèn xanh đèn đỏ đầu tiên thì U turn đi một đoạn khi nhìn thấy cấu vượt ngã tư ga thì đi chậm lại và Bác sẽ đi qua một cây cầu nhỏ nhỏ thì trên cầu Bác phải chuyển lane đi vào lane xe máy Bác đi khoãng 100m nữa bên tay phải sẽ thấy Gara Vui
Thanks bac.

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Thanks bac.
Cụ đến sửa cứ nói aeOS chỉ đường tới ko phải suy nghỉ về giá cả.giá bác ấy đưa ra là Chuẩn luôn.hôm nay đông đô thành gọi mình lên thay nhớt và kiểm tra miễn phí.mình làm hết chỗ bác vui rồi. Nên ko cần nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.