Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Dạ có bác nhatchi .
Em bò về nhà rồi có lúc nó chạy bình thường. Có lúc chạy đạp ga nó cứ lịm ga chạy rất nguy hiểm.mấy bữa nữa rảnh em ghé bác.hôm nay chở xếp đi thử xe em quê wá bác ạ.....

Hạng D
17/10/13
1.437
12.930
113
Em hầu tiếp.sau khi thay lốp xong, đến h nghỉ cơm trưa đang tính tìm quán thì bác vui ra mời vô nhà ăn cơm cùng ae.cơm xong đang tính kiếm chỗ làm tí cho đỡ mỏi lưng.thì kính tới họ thay luôn em tò mò muốn coi xem nó còn Jin như trước ko.phải nói công nghệ bây giờ ko thể nhận ra wá đẹp,bác nào mà nứt kính thi thay luôn đừng hàn vừa mất tiền mang bực mình nữa.vì bây giờ đk ko cho kính nứt hàn lại.khoảng một tiếng bác vui rất nhiệt tình ra chạy thử xe kiểm tra Sau khi thay lốp xem còn bị xỉa ko và máy nữa.quay về bác mang máy scan đại loại là máy kiểm tra lỗi Thì ok ko bị j chỉ có Curoa cam hú wá.mấy tháng trước e thay bênĐĐT ktv của hãng nói chung tay nghề yếu hơn thợ ngoài.bác vui kêu đệ tử mang tai nghe như bác sĩ hay khám cho người nghe e nhìn hết hồn.hihi vì mới thấy.Nghe xong bác kêu tháo ra kiểm tra dây curoa ok bác bảo tại vì ráp cái bạc đạn tăng gì đó căng wá,làm hú nếu để lâu chắc phá banh luôn.hôm mới thay em thấy máy nặng nghĩ chắc tại day mới,sau khi chỉnh lại im ru luôn tiện bác căn lại xúppác và trước khi giao xe bác lại thử một vòng nữa về bác nói jọt hơn nhiều rồi.em vào thanh toán thay kính lái.hai wả vỏ, day curoa máy phát và day bơm chợ lực cả công nữa hết hơn bốn trai.hihi bà cả cho 5T vẫn còn lời.cảm nhận khi xe được bảo dưỡng lại,hôm em đi cần thơ lúc đi ban đêm kính lái khá tốt đường nhìn trong veo ko có sóng máy chạy khá im cao toc trung lương quất đều 100km/ h nói chung ổn.sau này các bác thay curoa cam chú ý ko banh máy luôn.xuống bác vui đúng là vui.có gì các bác cho thêm ý kiến hi hi.... ........ View attachment 95832 v3
Chổ Bác Vui đâu có cái em này ta

Hạng B2
6/3/08
303
191
43
Bác nào cho xin cái địa chỉ và số điện thoại của Garage bác Vui
Đã nghe lâu rồi nhưng chưa có dịp đến. Đang cần kiểm tra vợ hai lớn tuổi chút
Cám ơn các bạn nhiều

22/10/13
458
379