Hạng F
8/8/06
6.456
21.076
113
40
Re:Cảm nhận & kinh nghiệm về Fiesta S hatchback

Belar nói:
Thấy các bác bàn luận là thích Fi 5D rồi.
Không biết ở SG chỗ nào cho thử các bác nhỉ, bà chị đang muốn thử trước khi quyết định. Bác nào biết chỉ giúp nhé
Bác muốn thử thì alo cho em nhé, Nhà em ở Quận Tân Phú, Mấy ngày nghỉ lễ nếu bác muốn thử thì alo em Cafe rồi thử luôn.

• Like
Reactions: hlam2006
Hạng C
31/8/07
880
6
18

Xe dap nói:
Belar nói:
Thấy các bác bàn luận là thích Fi 5D rồi.
Không biết ở SG chỗ nào cho thử các bác nhỉ, bà chị đang muốn thử trước khi quyết định. Bác nào biết chỉ giúp nhé
Bác muốn thử thì alo cho em nhé, Nhà em ở Quận Tân Phú, Mấy ngày nghỉ lễ nếu bác muốn thử thì alo em Cafe rồi thử luôn.
Đóng dấu cái. Khi bà chị muốn thử thì mình sẽ alo bác. Nếu thử thì chạy đoạn đường nào hả bác?

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM

cũng đang ngấp nghé em FiestaS cho vợ cả, lúc trước có chạy thử ở Q7, cảm giác cũng hưng phấn lắm, nhưng đang lăn tăn về đường ngập nước ở TP, không biết em nó lội nước sâu được bao nhiêu cm các bác nhỉ? Hôm trước quên xem họng hút gió của em í cao bao nhiêu rồi, bác nào sở hữu xe đo dùm em cái, thanks nhìu.

Hạng F
8/8/06
6.456
21.076
113
40

@kakalot: đã là Sedan thì khả năng bơi lội của các e nó cũng same same thôi,

Hạng B1
17/7/11
89
5
8
40
HCM

Cho em hỏi làm sao pause hay stop, hoặc chế độ mute (câm) trong khi nghe nhạc hoặc radio của Fi. Em mò hoài trên bảng điều khiển mà ko thấy. Fi rất hay ở chỗ plug & play linh hoạt cho các thiết bị ngoại vi. Nhưng sao ko thấy mấy nút pause hay stop nhỉ.
Cứ mỗi lần muốn nói chuyện với người kế bên 1 chút là fai bấm nhỏ volume, hơi bất tiện.

Hạng B2
14/3/10
212
67
28
Tay Ninh

bác nhấn vào cái nút vặn volume đó bác thế là pause tạm thời, khi nào bác muốn mở lại chỉ cần nhấn vào nó thôi :)

Tập Lái
5/9/11
1
1
0

Bác pót ảnh em FF 1.4 MT của bác cho em xem với!
Bác cưới em nó khi nào, có tốn kém lắm Ko?
Và cảm nhận sau đêm tân hôn với nàng?

• Like
Reactions: hlam2006
Hạng B1
17/7/11
89
5
8
40
HCM

ngoc.lebatuan nói:
bác nhấn vào cái nút vặn volume đó bác thế là pause tạm thời, khi nào bác muốn mở lại chỉ cần nhấn vào nó thôi :)
Nút đó là ON/OFF rồi bác, nếu tắt mở trong thời gian ngắn và liên tục e nghĩ ko nên. Vì mỗi lần tắt/mở là mỗi lần khởi động cả hệ thống (cd/fm/aux/phone....) của bảng điều khiển. :cool:

Hạng B1
19/7/11
72
3
8

Kakalot nói:
cũng đang ngấp nghé em FiestaS cho vợ cả, lúc trước có chạy thử ở Q7, cảm giác cũng hưng phấn lắm, nhưng đang lăn tăn về đường ngập nước ở TP, không biết em nó lội nước sâu được bao nhiêu cm các bác nhỉ? Hôm trước quên xem họng hút gió của em í cao bao nhiêu rồi, bác nào sở hữu xe đo dùm em cái, thanks nhìu.
E ko nghĩ nó chịu được nước sâu quá nửa bánh xe đâu. Khi mua Bác nên có phương án dự phòng nếu mưa to thi đi đường nào về hoặc gửi xe ở đâu thuận tiện?! Xe này mở nắp capo lên còn thấy cuộn dây máy phát nằm trần trùng trục phía trên, khoang máy trống hoác nhìn rõ mặt đường…để cho mát?! Chẳng may nước vào chắc…gọi cứu hộ?