Hạng C
31/8/06
848
1
0
44
RE: Bồ nhí của em: Mazda3 '08 - pics

Trích đoạn: anacoda

Xe bác để nguyên xi chưa mông má gì àh, trước mắt là thay chân đi bác ơi :D
Đời 2008 "bên bển" mà thiết kế kính còn quay tay là sao bác, lại cải lùi àh? Thế thì thua Maz 3 ở VN rùi :D

Xe em mua để "đi cày" nên em không chọn option nào cả. Nếu đi chơi hay offroad em đã có chiếc màu đen (phía sau lưng, xa xa ;););)) rồi ! [8D] hehhee

Cảm nhận Mazda '08 sau 20k km - pics

@pác axela; kanz_min : form xedan đều như nhau pác ợ, k khác gì form ở VN mình đâu.

@khoapham: em muốn cái kính quay quay bị "liệt" lắm để đổ thừa cho hãng nhưng không có thời gian để "phá" nó ;). Bên này 1 năm chỉ kéo kính lên, xuống vài lần thì cần gì phải tự động mà thêm $

Em chỉ "mod" cái đèn Xenon để tiện đi "ban điêm" thui, tối về em shot cái rồi post các pác xem luôn ...

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

hôm nay có phải thứ 3 không nhỉ ??...cho em xin 2 xuất gà rán kentucky , da giòn, spicy ....lấy đùi only ..:D

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

@ bác bmloveyou: em hỏi hơi ngu tí chứ bên chỗ bác nó không bắt gắn biển số phía trước sao bác ơi?

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Bác Be-em-lốp -iu đã offroad bằng em đen đen (sedan) lần nào chưa?! cảm giác vượt địa hình bằng sedan như thế nào ạ?1 cho em biết với?!

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: thunder

@ bác bmloveyou: em hỏi hơi ngu tí chứ bên chỗ bác nó không bắt gắn biển số phía trước sao bác ơi?

ở tiễu bang em nó không bắt buộc gắn biển số phía trước pác ợ ! :) nhưng hồi mua xe hãng vẫn cung cấp giá đỡ biển số phía trước nhưng em k có xài. dzụt rồi [8D]

@bugi: off-road còn có nghĩa chung nữa là: tụ tập các loại xe lại , khoe "hàng" (body, sounds, video, lights .... animated...) rồi bình lựng . Chứ không hẵn O-R có nghĩa duy nhất là vượt địa hình đâu pác ạ !

@candabuon: trùi ! pác về VN lâu dzậy rồi mà còn thèm KFC sao :D, ở VN mình có bán KFC mà: pác tới coop-mart nào nó cũng có ý. Ăn ít thui, nhiều mập đóa !hehhehe

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/2/08
516
3
0
38
Tây Hồ - Hà Nội

Xe màu đẹp . Chỗ bác ở đẹp , xanh và sạch quá . Em thấy thấp thoáng đằng sau xe bác trong ảnh là em Accord 94-95 màu vàng cát thì phải . Mừng quá, xe em ACC 95 , tưởng ở bển đã thải lâu rồi mà vẫn thấy chạy. hehe

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Sao bác không chụp nốt cái xe đen đen ở đằng sau cho nó đủ cặp, khỏi thiên vị:D
Bác chạy 1 ngày cả trăm km thì cũng nhiều thật.

Hạng B1
27/3/08
64
0
0
51

coi xe mà mình lại thích mấy cái nhà trong hình này hơn , nhà như vậy ở mới đã....

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: bmloveyou

ở tiễu bang em nó không bắt buộc gắn biển số phía trước pác ợ ! :) nhưng hồi mua xe hãng vẫn cung cấp giá đỡ biển số phía trước nhưng em k có xài. dzụt rồi [8D]

Bác dzutj rồi mà không bị xxx hỏi à ?? ..