Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
E thấy co mấy topic các bác biết nhiều về xe, e thì chỉ có ti kiến thức quèn về 2b. Nên lúc mua k dám mua xe cũ. Thấy các bác mua xe cũ, ngon, rẻ mà ham.....

Hạng B1
9/7/15
52
5
8
39
E thấy co mấy topic các bác biết nhiều về xe, e thì chỉ có ti kiến thức quèn về 2b. Nên lúc mua k dám mua xe cũ. Thấy các bác mua xe cũ, ngon, rẻ mà ham.....
Vậy thì liều làm con đi bác!

Hạng B1
9/7/15
52
5
8
39
Bac be be cho e hoi ti? hôm nay đi cả số khung e gỗ thảm sàn lên thấy nước đầy phía dưới sàn là sao bác? Hôm trc e có đi rửa xe họ nâng lên xịt gầm cho sạch ko biết sao mà nước vào đc bác, vậy đi trời mưa là nguy đấy bác?

Hạng C
13/2/14
657
2.054
93
ec ec. rửa xe bao xịt gầm bác. sao nước bô dc. e nghi xe bị bơi lội rồi. bác hãy mau chóng tìm 1 chỗ vệ sinh ngay sàn xe = cách lột hết dàn lót ra làm kho ngay và luôn. dể vậy là mục sàn và banh dàn điện đó

Hạng B1
9/7/15
52
5
8
39
ec ec. rửa xe bao xịt gầm bác. sao nước bô dc. e nghi xe bị bơi lội rồi. bác hãy mau chóng tìm 1 chỗ vệ sinh ngay sàn xe = cách lột hết dàn lót ra làm kho ngay và luôn. dể vậy là mục sàn và banh dàn điện đó
E ko biết nữa nhưng khi e đi về thì ngay dưới chỗ số khung do rỉ nước ra luôn bác , hay nước thoát máy lạnh bac?

Hạng C
13/2/14
657
2.054
93
bác nên làm đi làm nhanh đi. để là mục xe đó. e dự là đi xe chỗ ngập nên nước thấm vào. nước mày lạnh có ống chảy ra phía trong capo nhìn thấy mà.