f2
Hạng B2
4/6/09
259
0
18
44
F2.COM.VN
Re:Cảm nhận Mondeo 2.3 sau 3 ngày

mâm là sơn lại
Em làm tại Ford Phổ Quang

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

couto nói:
Nghe bẩu mấy ông Phò Phơ đi Mông đau hay bị yếu sinh lý lắm:p
Vì quyền lợi của toàn thể bà Cả, Rau, Gấu....& a e trên OS nói chung & a e đi Ford nói riêng, đề nghị bác Cu bự giải thích rõ vấn đề này!
p/s: làm ơn đi bác ! e ....đang no nắng quá:(

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38

LK nói:
couto nói:

Vì quyền lợi của toàn thể bà Cả, Rau, Gấu....& a e trên OS nói chung & a e đi Ford nói riêng, đề nghị bác Cu bự giải thích rõ vấn đề này!

Ý ổng là đi mông đau thoải mái khỏe khoắn quá nên phải làm nhiệm vụ nhiều dẫn đến yếu sinh lý
Còn ông Couto đi Cruze dằng xốc quá nên cu nó to, về lý thuyết to nhưng chưa hẵng là tốt, được cái bề ngoài thôi

Hạng D
5/4/07
1.793
341
83

dangthu nói:
LK nói:
couto nói:

Ý ổng là đi mông đau thoải mái khỏe khoắn quá nên phải làm nhiệm vụ nhiều dẫn đến yếu sinh lý
Còn ông Couto đi Cruze dằng xốc quá nên cu nó to, về lý thuyết to nhưng chưa hẵng là tốt, được cái bề ngoài thôi
Hi hi, mông đau có nghĩa là bị vật gì đó đâm vào mông ---> chịu tác động mạnh nên đau -----> đằng trước mông yếu ---> yếu si lính:D

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

couto nói:
dangthu nói:
LK nói:
couto nói:

Hi hi, mông đau có nghĩa là bị vật gì đó đâm vào mông ---> chịu tác động mạnh nên đau -----> đằng trước mông yếu ---> yếu si lính:D
Sai rồi bác Cu ! Mông đau ở đây là nói Mông của bà Cả, Gấu, Rau....của ngưiời đi Mon, họ đau vì sao chắc e khỏi giải thích. Vì cái tên xe ko thể quá dài ko tiện dán vào đuôi xe nên đặt ngắn gọn là Mondeo, không thể ghi rõ là "Mông em đau".
Mon thuộc loại xe Ông lái Bà khen, vì vậy đi xe này xong các ông ko có cửa đổi lại các loại xe khác, chỉ có thể lên đời Mông tiếp hay Bim, Mer, Audi (cho nó chảnh), nếu ko chẳng Rau Gấu, bà Cả nào chịu:D.

xeconcoc nói:
Sướng thì có sướng, nhưng phải vượt lên dư luận nhiều lắm bác. Em có người bạn mới mua KIA Morning, nghe em nói mua Mondeo hơn tỷ. Anh ta mặc dù chưa biết nó là xe gì đã nói:
- Trời ơi, tầm tiền đó mua Mondeo làm gì, sao không làm cái VIOS chạy, không thì ráng mua Altis là chạy phê tít luôn.
- Em chỉ biết câm nín chứ biết nói gì hơn.
^^ Đọc tới đây em buộc phải lên tiếng hỏng câm nín được nữa rùi!

f2
Hạng B2
4/6/09
259
0
18
44
F2.COM.VN

Em nhớ, hồi em mới mua xe về
Đậu xe , lock cửa rồi, nhưng máy vẫn còn nổ
Hoảng quá, alo cho bác xedap, mới biết dòng xe này vài phút sau nó mới tắt máy. Đúng là 2 lúa ghê :)
Không biết có bác nào giống em kg :)

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn

f2 nói:
Em nhớ, hồi em mới mua xe về
Đậu xe , lock cửa rồi, nhưng máy vẫn còn nổ
Hoảng quá, alo cho bác xedap, mới biết dòng xe này vài phút sau nó mới tắt máy. Đúng là 2 lúa ghê :)
Không biết có bác nào giống em kg :)
Là sao bác? Mon 2.3 xài chìa mà? hay Nút Start/Stop?

Hạng C
20/7/08
550
139
43

Chỉ là quạt giải nhiệt còn chạy thôi 1 lúc thôi, chứ không phải máy nổ.