Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
Re:Cảm nhận nét cổ điển đầy sang trọng cùng Juaguar XF tại Sài Gòn!

mrkupo nói:
post ảnh bằng thiết bị gì cũng được, nhưng bác phải tìm chổ up nó lên internet trước đã! :D (facebook, G+ tương đối dễ up ảnh, nhất là G+)

thanks bác,cho lên FB thì em làm đc.

Tập Lái
31/12/10
12
0
0

G+ đi bác! Giờ k bị chặn vào rất dễ mà up ảnh ào ào, bác có tài khoản gmail thì PM cho mình để mình invite :)

Hạng B2
12/7/11
100
0
0
31
Việt nam

Sao chú anh photo shop hình thế ?

Hạng B2
3/10/09
197
1
0
28

Duy Nguyen nói:
Sao chú anh photo shop hình thế ?
vì hình chụp không đẹp và bị cháy nắng . có lẽ anh Thông đề cao việc làm cho ảnh đẹp :D

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love

mrkupo nói:
G+ đi bác! Giờ k bị chặn vào rất dễ mà up ảnh ào ào, bác có tài khoản gmail thì PM cho mình để mình invite :)

em...ko hiểu.mà cũng...hổng bik xài G+ hay G- gì cả.mấy cái đoá em hơi ngu:Dbác thông cảm.nhưng bác nói cho lên fb thì em hỉu,để lấy linh chứ gì ạ ?

Hạng B2
3/10/09
197
1
0
28

Aston_Martin. nói:
mrkupo nói:

em...ko hiểu.mà cũng...hổng bik xài G+ hay G- gì cả.mấy cái đoá em hơi ngu:Dbác thông cảm.nhưng bác nói cho lên fb thì em hỉu,để lấy linh chứ gì ạ ?
G+ là google plus của thằng google đó bác , thằng này up ảnh với thao tác nhanh và ổn hơn thằng facebook :D

Tập Lái
31/12/10
12
0
0

Aston_Martin. nói:
mrkupo nói:

Đúng là ý đó đấy bác ạ, chủ yếu là có kho để up hình xong rồi lấy link thôi! :D G+ thì cũng như facebook thôi bác có gì phức tạp đâu, bác cứ pm cái gmail của bác rồi mình invite xong thì bác log vào, up ảnh lên picasa xong lấy link để post hình rất là nhanh! Mọi chuyện điều đơn giản bác ạ! :D

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27

cái vòng tròn này sự dụng thế nào các bác ? xoay hay ấn ? sao ko làm cái cần số cho nó tiện nhỉ

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

xoay trái, phải để sang P,R,N,D. ấn xuống và xoay hết sang phải để vào chế độ S. hơi bất tiện hơn so với cần số bt.