Hạng B1
15/11/18
58
99
18
Vietmap thấy nhìu người sài ko biết tốt ko. D20 hình như là bản cao cấp của hành trình vietmap. Tớ quan tâm cái đọc biển báo với tốc độ + lệch làn đg bằng giọng nói .Bị bắn tốc độ hoài hao quá.Biệt danh nói tầm bậy tầm bạ mà trúng tùm lum tùm la hả bác.

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Vietmap thấy nhìu người sài ko biết tốt ko. D20 hình như là bản cao cấp của hành trình vietmap. Tớ quan tâm cái đọc biển báo với tốc độ + lệch làn đg bằng giọng nói .Bị bắn tốc độ hoài hao quá.Biệt danh nói tầm bậy tầm bạ mà trúng tùm lum tùm la hả bác.
hihihi bác ghẹo em hoài khóc 1 thùng ken liền đó nha, camera hành trình loại báo làng đường tích hợp biển báo thì chỉ có Việt Máp bác

Tập Lái
7/4/19
8
2
6
35
Chúng nó ăn bánh dầy quá bác ạ, bản dầu Preminium ra giấy xong cho em chạy là 1,378tr thôi bác nhé. nhưng em vẫn chưa xuống tiền, đợi CX8 về với xem thêm Everest Bi-turbo giảm thêm 100 nữa mới hay.
Bác này có kèo ngon thế. K mua để lại e xuống tiền cho.
Dầu xanh premium.

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Bác này có kèo ngon thế. K mua để lại e xuống tiền cho.
Dầu xanh premium.
Bác này nói vậy thôi chứ dầu primium không kèm lạc 1.245 + 128tr trước bạ + 30tr bảo hiểm, đăng ký,... thành ra ít nhất 1.400 rồi. Chắc bác ý là vip nên có suất ngoại giao chứ đặt xe ngoài đại lý làm gì có kèo đó.

Tập Lái
7/4/19
8
2
6
35
Bác này nói vậy thôi chứ dầu primium không kèm lạc 1.245 + 128tr trước bạ + 30tr bảo hiểm, đăng ký,... thành ra ít nhất 1.400 rồi. Chắc bác ý là vip nên có suất ngoại giao chứ đặt xe ngoài đại lý làm gì có kèo đó.
Mog bác ấy kiểu như bác nói... để lại là e làm luôn.
Tiết kiệm đc đôi chút lên đồ chơi!
Xe phân khúc này so sánh mệt lắm, thấy ưng thấy thik là cứ mua cho xog. Cái cảm giác lăn tăn khi chuẩn bị mua món ji đó gía trị luôn tồn tại trog mỗi ae. Luôn mog cái mih ưng đc đa số đông chấp thuận, khen.

Hạng C
27/8/11
626
484
63

Quên, em ở tỉnh lẻ nên phí đang ký là 1tr không được hưởng cái giá cao của thành phố là 11tr nên tổng phí để lăn bánh là 1.378.350.000đ và đặt lấy xe sau 2 tháng (trong đó đại lý ăn 6tr tiền dịch vụ đăng ký, nơi khác chỉ 3tr nên vẫn có thể kêu bớt thêm ở khoản này).
BH vật chất thì khoảng 15tr bác thích thì tự mua cũng được mà, liên quan gì đến tiền ra biển.

Hạng C
27/8/11
626
484
63
Mog bác ấy kiểu như bác nói... để lại là e làm luôn.
Tiết kiệm đc đôi chút lên đồ chơi!
Xe phân khúc này so sánh mệt lắm, thấy ưng thấy thik là cứ mua cho xog. Cái cảm giác lăn tăn khi chuẩn bị mua món ji đó gía trị luôn tồn tại trog mỗi ae. Luôn mog cái mih ưng đc đa số đông chấp thuận, khen.
Nếu bác không vội thì đợi cuối năm đi. Sẽ không còn giá 1.245tr bàn Pre đâu bác. Đến thánh Toy hay Ford xe nhập nguyên con còn phải giảm cả trăm triệu kia bác. Hyundai là hãng gì mà có thể một mình chống xuồng đi ngược dòng lũ?
3 ngày, thêm 5 mẫu ô tô giảm giá sốc siêu hấp dẫn, đến 100 triệu

https://baomoi.com/3-ngay-them-5-mau-o-to-giam-gia-soc-sieu-hap-dan-den-100-trieu/c/30678818.epi

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Nếu bác không vội thì đợi cuối năm đi. Sẽ không còn giá 1.245tr bàn Pre đâu bác. Đến thánh Toy hay Ford xe nhập nguyên con còn phải giảm cả trăm triệu kia bác. Hyundai là hãng gì mà có thể một mình chống xuồng đi ngược dòng lũ?
3 ngày, thêm 5 mẫu ô tô giảm giá sốc siêu hấp dẫn, đến 100 triệu

https://baomoi.com/3-ngay-them-5-mau-o-to-giam-gia-soc-sieu-hap-dan-den-100-trieu/c/30678818.epi
vậy thôi chứ em nghĩ chóp bu cũng teo lắm đó bác cúm cúm rồi đó bác...nhỏ to tâm tình