Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
ngoài cái giắc dưới 2 ghế trước, nếu không hết bác kiểm tra cái giắc nằm bên trong hộc găng tay nữa nha, phải tháo hộc găng tay ra mới thấy em nó :)

Chào các bác khi xe các bác bi báo đèn túi khí thì do một trong 2 cái giắc nằm ở dưới ghế tài và phụ tiếp xúc không tốt nên đèn bật sáng các cụ chỉ cần bóp lại là hết, các cụ muốn không bị báo lỗi mỗi khi kéo ghế lên xuống các cụ hày dùng một cọng dây rút rút chặt là ok
Cảm nhận sau khi rước "vợ 2" Chevrolet Captiva máy dầu 2009

Tập Lái
28/1/11
39
12
8
45
Chúc mừng bác chủ, xe em cũng Cap dầu 2009 LTZ chạy rất thích và kinh tế. Nói chung với tầm tiền như vậy để có một chiếc xe phục vụ cho gia đình chọn Cap là hợp lý.

Tập Lái
10/4/14
36
46
18
Em dang di captiva 2009 may đầu so tu dong ne , xe chay qua ngon , so voi zace va in nova thi hon xa . Bác nao che captiva la Bac do chua chay captiva hoặc chua co kinh nghiệm chay xe , so voi xe trong Tam tiền thi captiva la so một roi , vi captiva co he thông điển qua nhiều chức nang nen các Bac thay hay bao lỏi nen che em no Chu biết y em no roi thi day La chuyên nho . Em go Chu bang iPad nen không biết Viet Chu co dau các Bac thông cam nhe .

Tập Lái
24/10/15
20
3
3
42
TP Hoi An
Xe bác chủ đẹp quá, có bác nào lên đời để lại em Cap dầu giống bác chủ không ạ?

Tập Lái
13/1/14
16
6
3
Em đang lùng captiva máy dầu như bác chủ, các bác nhà mình có ai nhườn lại không ạ?

Tập Lái
11/1/16
2
5
3
44
Mình cũng đang chạy em Cap máy dầu 2009, nói chung là hài lòng. Chúc mừng bác chủ