Bac oi cho e hoi kinh nghiem deal gia ah. Minh ra xe 2017 civic all in nhieu vay bac? Co giam dc ti nao ko ah. Mua civic dc khuyen mai gi ko may ban chi giao e voi
Tùy vào mong muốn hoặc nhu cầu mà bác có thể deal giảm giá hoặc lấy phụ kiện. Nhưng theo em tốt nhất là nên deal vừa giảm giá vừa lấy BHVC vì như vậy ít bị "hớ".
Civic mới giờ cũng có chương trình KM tốt đó bác. Bác ở khu vực nào em sẽ inbox giá và KM cụ thể cho bác!

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
xe này có cái lạ là không có cảm biến lùi, xe tiền tỷ mà sao ko có cái này, lạ thật

• Like
Reactions: thanh_phat
Hạng B1
26/4/16
50
20
18
37
Tùy vào mong muốn hoặc nhu cầu mà bác có thể deal giảm giá hoặc lấy phụ kiện. Nhưng theo em tốt nhất là nên deal vừa giảm giá vừa lấy BHVC vì như vậy ít bị "hớ".
Civic mới giờ cũng có chương trình KM tốt đó bác. Bác ở khu vực nào em sẽ inbox giá và KM cụ thể cho bác!
Em dang o hcm bac ah...inbox e gia nhe va dc khuyen mai phu kien the nao bac ah.e jo mua fai bao lau moi co xe

Hạng B2
11/6/16
122
13
18
42
xe này có cái lạ là không có cảm biến lùi, xe tiền tỷ mà sao ko có cái này, lạ thật
Do có camera sau để hỗ trợ di chuyển ngược rồi đó bác, bt em cũng ko dùng đến mấy tính năng này nên có hay ko cũng chả xi nhê gì cả

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Civic giá bằng mazda 3 2.0 thì bán 10.000 xe/tháng ngay.
Giá này người tiêu dùng có thể lựa chọn M6 mà
Đúng bác nhỉ, xe đẹp thế cơ mà, ai chả mê, giá mà rẻ nữa thì đường xá VN không chịu được vì kẹt xe mất.