Hạng B1
26/4/16
50
20
18
37
Tùy vào mong muốn hoặc nhu cầu mà bác có thể deal giảm giá hoặc lấy phụ kiện. Nhưng theo em tốt nhất là nên deal vừa giảm giá vừa lấy BHVC vì như vậy ít bị "hớ".
Civic mới giờ cũng có chương trình KM tốt đó bác. Bác ở khu vực nào em sẽ inbox giá và KM cụ thể cho bác!
MInh o khu vuc go vap, hcm. Du tinh mua vao thang 4 . Deal xe gia tot nhat all in nhiu bac

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Đến lạy mấy anh seeder. Tạo account thì cùng 1 ngày (9/10/16 hoặc 6/10/16), toàn nick tập lái. Nói câu nào là thấy seed câu đó. Lộ liễu quá bị phản ứng ngược đó các bác kakaka
1 lũ rẻ tiền , chuyên đi ăn shit @,@

• Like
Reactions: hungvq91
Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Cuối cùng mấy thím cũng lộ hàng, và kết quả cũng đã có.
http://www.xegiaothong.vn/honda-civic-2017--mot-phut-huy-hoang-roi-vut-tat-d142267.html
Dự định là sắp tới, các đại lý sẽ sống bằng city, CRV và bóp cổ anh em civic bằng cách tăng cường thay đồ cho civic thế hệ thứ 8, 9.
Còn các sale thì tiếp tục bơm vào nghen.
Haha vì giá quá cao mà , điều người tiêu dùng quay lưng là phải , chỉ 1 số ít Người Giàu chịu chơi mua giá ko quan tâm thôi ;)

Civic giá bằng mazda 3 2.0 thì bán 10.000 xe/tháng ngay.
Giá này người tiêu dùng có thể lựa chọn M6 mà
E phải công nhận là xe Honda nội thất rất rộng chứ không như Mazda, e ngồi con City còn thấy rộng rãi hơn Mazda 3 nhiều nhưng so về dáng và giá thì không thể hấp dẫn bằng Mazda 6 FL được. Quà tặng theo xe thì lại nhiều nữa chứ

Hạng B2
1/11/04
214
1.651
93
Em này rát cái giá quá. Vận hành rất ổn, cùng turbo 1.5 nhưng tăng tốc tốt và phản hồi tay lái theo mình thật hơn Focus 1.5 ecoboots. Dáng đẹp. Head light ok. Dàn hậu sau phải thay led thế halogen là ổn

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Do có camera sau để hỗ trợ di chuyển ngược rồi đó bác, bt em cũng ko dùng đến mấy tính năng này nên có hay ko cũng chả xi nhê gì cả
Tại em đi nước ngoài, thấy Honda civic bên nước ngoài có cảm biến lùi đấy bác, bác lên google search sẽ có đó.

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
bác nặng lời thế @@
đồng ý mấy bác sales kia cũng hơi lố nhưng là nghề nghiệp ng ta mà bác
với lại cũng giống công tác Pr thôi haahaa
-1 sâu cho hay-
em ko nói các bác sale chân chính, kinh doanh đàng hoàng nha bác, ý là mấy lũ đi tạo cơn sốt ảo và seeders @,@