Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Mình cũng thế, cứ đi mòn hẵng hay, thấy vẫn ổn mà, chỉ khi nào vào đường đá dăm thì mới thấy khó chịu, nhưng vào đường đó xe nào chẳng thế :3dcuoi:

Cứ tạm bằng lòng với cái mình có, 5 năm nữa mua thêm xe khác, để xe này... đi chợ, đi loanh quanh trong phố.
Tuỳ người nên nhu cầu khác nhau ạ. E thay lốp Mic chủ yếu do bà xã e bị say xe, lên nghe ồn chịu k nổi nên e thay luôn. Từ lúc thay lốp đến giờ đi gần xa hơn chục chuyến qua đủ địa hình thì ẻm k có ói hay mệt như lúc trước :)

• Like
Reactions: Hai bánh cà tàng
Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Tuỳ người nên nhu cầu khác nhau ạ. E thay lốp Mic chủ yếu do bà xã e bị say xe, lên nghe ồn chịu k nổi nên e thay luôn. Từ lúc thay lốp đến giờ đi gần xa hơn chục chuyến qua đủ địa hình thì ẻm k có ói hay mệt như lúc trước :)
Bác này độ xe ghê quá. Sao kg đổi rio mà chạy. Độ chi tốn nhiều xẻng quá vậy bác

• Like
Reactions: genta
Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Độ xe là 1 phạm trù k so sánh được bằng Tiền bác ạ. Mê là độ thôi. Bác mua xe giá cao hơn mà k biết về nó thì khó nói lắm. Nói chung em độ hết chưa tới 20 củ thì mua Rio cái nỗi gì??? Kaka
Em cung hiểu đam mê mới độ. Nhưng em thấy cũng phí quá.

Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Em cung hiểu đam mê mới độ. Nhưng em thấy cũng phí quá.
Haha. Dạ thôi, k bàn nữa ạ vì lúc nào cũng có 2 cách chơi là 2 đường thẳng song song k bao giờ gặp nhau là trường phái zin và tunning. Nói đến già thì 2 ông theo 2 trường phái này hổng có điểm chung ngoại trừ chiếc xe. Kaka

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Haha. Dạ thôi, k bàn nữa ạ vì lúc nào cũng có 2 cách chơi là 2 đường thẳng song song k bao giờ gặp nhau là trường phái zin và tunning. Nói đến già thì 2 ông theo 2 trường phái này hổng có điểm chung ngoại trừ chiếc xe. Kaka
Ok bác hehehe hom nao di phuoc keu em nhé

16/12/14
144
376
63
Độ xe là 1 phạm trù k so sánh được bằng Tiền bác ạ. Mê là độ thôi. Bác mua xe giá cao hơn mà k biết về nó thì khó nói lắm. Nói chung em độ hết chưa tới 20 củ thì mua Rio cái nỗi gì??? Kaka
Cái này nhà cháu khác với bác quá, nhà cháu cứ thích để nguyên bản, xe gì cũng thế. Bên trong xe nhà cháu cũng chỉ treo mỗi cái túi cà phê hột, không gắn thêm cái gì nữa sất.