Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Em thấy làm đồ ăn kg sạch sẽ lắm. Đi xe xuống gửi xe ở ngoài. Honda chở tuốt vào trong lát hồi ra đi bộ gần chết
Vậy là bác bị thuốc rồi =)) từ ngoài đó đi vô cũng gần mà sao bác nói xa , chắc bác làm biếng đi bộ =))

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Thanh lich là ở đâu bác. Bữa ông a rủ đi kucs xuống kẹt phà 1 tiếng về cũng vậy. Chán chết
chỗ bác gửi xe là ngay chợ và bãi biển 30/4 , thay vì từ ngoài đường bác quẹp phải vào đó thì bác đi thẳng khoảng 5km , đến ngã 3 (4 ) gió lộng bác rẽ phải vào là bác thấy , nếu bác muốn đi lần nữa thì bữa nào em đi em hú bác ?

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Vậy là bác bị thuốc rồi =)) từ ngoài đó đi vô cũng gần mà sao bác nói xa , chắc bác làm biếng đi bộ =))
Xa chứ bác. Bị tụi nó dụ em vào. Lúc gui xe no noi xe dua don khi vào quán nó ăn. Ăn xong ra xe mới tính tiền nếu kg ngon kg trả tiền. Bó tay bị nó gạt. Đi bộ gần chết cả gia đình vì vậy em ghét lắm

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
chỗ bác gửi xe là ngay chợ và bãi biển 30/4 , thay vì từ ngoài đường bác quẹp phải vào đó thì bác đi thẳng khoảng 5km , đến ngã 3 (4 ) gió lộng bác rẽ phải vào là bác thấy , nếu bác muốn đi lần nữa thì bữa nào em đi em hú bác ?
Ok bác có gì em alo bác nhé

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
xe của bác lúc mới nó có tiếng kêu réc réc ( như tiếng dế ) khi mình nằm im nổ máy kg , hôm nay em nghe tiếng kêu xe em như vậy
Bác kêu hãng xiết dây cuaroa lại cho chặt đi ạ. Nhiều khi dây lỏng hoặc chưa xiết lại

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Bác kêu hãng xiết dây cuaroa lại cho chặt đi ạ. Nhiều khi dây lỏng hoặc chưa xiết lại
xe em mới lấy chạy được chưa tới 200 km :( mà em mở nắp capo lên thì tiếng kêu nằm đâu đó phía sau bên phụ

Tập Lái
22/9/16
19
5
3
30
Em cũng bị , em dùng thẻ nhớ chuẩn Fat thông qua đầu đọc thẻ nhớ usb lúc đầu ghim vô thì nó kg nhận loay hoay làm sao đó thì nó nhận và hát nhưng khi em tắt máy xe và khởi động lại thì nó kg nhận , em cũng kg hiểu tại sao nữa
Em còn không có thấy app nào để mở, chắc do phần mềm nó khác chăng ? mấy bác có thể chụp mình xem cái chỗ mở sd được không ạ, trên màn hình cảm ứng xe ấy ^^