Hạng C
3/2/11
586
6
18
BH
phatbinhduong nói:
Like...Forte, em đi hơn 2 năm gần 25 km, có một chứ em không hài lòng, nhưng cái đó nhỏ nên không sau. Em chấp nhận được.
Bác không hài lòng gì nói nhỏ em nghe với, em mới đi có 1 năm nên chưa phát hiện điểm không hài lòng.

Hạng D
17/8/09
3.321
28.433
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
lega nói:
phatbinhduong nói:
Like...Forte, em đi hơn 2 năm gần 25 km, có một chứ em không hài lòng, nhưng cái đó nhỏ nên không sau. Em chấp nhận được.
Bác không hài lòng gì nói nhỏ em nghe với, em mới đi có 1 năm nên chưa phát hiện điểm không hài lòng.
Mấy nay trên DĐ bác không thấy là có mấy ae phàn nàn về cái táp lô xe KIA Forte bị kêu rè rè với cái tấm che nắng trên sunroof đó. chúc bác vui.

Hạng B2
14/7/10
461
239
43
Da Nang
Em nó về chung sống với em đã tròn 30 tháng, số sàn nên tiết kiệm, dễ thương. Chua bịnh tật gì nên còn được yêu lắm!:)

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Bắt nguồn từ cảm hứng của bác chủ, e cũng ráng đu theo.e cũng tầm tuổi của bác chủ, cũng ra trường năm 2006. E thì nhu cầu mua xe là để chở bà cả đi làm vì đang mang f1, hehe.rồi đi về quê thăm gia đình thôi.kinh tế thì có hạn nên e lụm con Matiz 2005.từ lúc mua tới giờ chỉ mới làm vài thứ linh tinh, ko tốn kém mấy vì chủ trước đã độ gần hết rồi, coi như là may mắn.cho đến giờ cảm giác của e là rất hài lòng, nhất là những lúc trời mưa, hay là đi giữa trưa nắng, hay chạy đi cv cỡ 50-100km, thấy sướng quá trời.nói chung là nhiều tiện ích, cho du tốn hơn so với đi 2b. Vài dòng suy nghĩ vu vơ...

Hạng B1
9/5/13
89
0
0
39
Đang bàn forte bác này đem matiz ra tự sướng...