Hạng C
31/5/11
512
606
123
VW ko phải Tung Của thì Ấn độ phải ko bác.
Hehe, em thì một Wolfsburg, Đức một thì Pune, Ấn Độ ạ. Hàng nào lái vẫn thấy ngon bổ rẻ ạ.
Mà đúng là VW ở Tung Cửa đầy nên nói xe Tung Cửa cũng đúng ^_^
Btw, em có bà con ở Pháp nói bên đó xe Peugeut chạy ok lắm, em thì chưa thử lần nào.

Hạng B2
7/8/15
116
59
28
29
chúc mừng bác chủ.
cái ước mơ “một vợ, hai con, ba lầu, bốn bánh" anh em nào mà không có.
mà sao đèn sau cháy có 1 bên zậy?

• Like
Reactions: tieuthieugia
Hạng D
9/1/15
2.610
3.928
113
40
Lúc đầu em máu con TT lắm nhưng không đủ ziền, sau đó năn nỉ bả đi coi con RCZ, Bả khoái chí lắm. Nhưng ngân sách năm nay bả cắt của em rồi. Bả bắt phải giải tán con em đang đi trước, nhưng vẫn còn nặng nợ với em Sedona này lắm. Hix phải chi tiền em dư như lòng tham của em. Hẹn các bác PG sang 2017 vậy.

Tập Lái
24/3/15
43
79
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cảm ơn bác về bài viết rất chi tiết và chân thực. Em cũng mê mấy con sư tử này lắm. Kì này cưới vợ cả xong e cũng tính li dị vợ nhỏ Yaris lấy con vợ nhỏ khác Peugeot 508 mới được.
Bữa đi xe ông anh về quê ăn cưới thấy con xe 508 mà bà con bu lại coi như siêu xe. Mấy con Mer hay BMW kế bên như làm nền. Cảm giác rất phấn khích hahaa

Hạng D
4/6/10
1.732
2.439
113
Bữa trước có dịp test thử chiếc 3008 của anh hàng xóm. Bắt đầu có cảm tình với xe PG từ đó. Mặc dù 1.6 nhưng đạp ga xe vọt lên nhẹ nhàng, thốc ga thì dính ghế. Vo lăng điện chạy chậm nhẹ nhàng, mượt, chạy nhanh đầm tay.

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Đèn de của bác chủ cũng như Ford Ranger vậy bên có bên không...công nhận mấy bác nước ngoài nghiên cứu nhiều cái nhỏ nhặt :)
nói chung nhìn về mặt nào đó thì nó cũng tiện lợi và không quá lãng phí bác nhỉ

Tks for review!
Bộ mâm theo xe rất là đẹp, kg nên thay, thích thì nên sơn lại là đủ!
Em nhìn riết rồi thấy cũng quen, giờ nhìn thấy lạ lạ đẹp đẹp, chắc em sơn thôi chứ k thay mâm. Cảm ơn bác

Bác chơi Peogeot, em phục bác quá!
Thực ra tầm tiền này nếu đưa lên thớt tư vấn thì nhiều bác sẽ vote cho Bim3, Mec C hay Audi A4.. tuy nhiên em nghĩ đến việc nuôi mấy anh Đức có vẻ oải nên thôi. Nó cũng bình thường mà có gì bác phục, ngại quá

Hóng 1 bài so sánh 508- camry 2.5Q- nissan teana- mazda 6
Chắc khó tập hợp được bác à, có chăng thì từng em solo nếu quỡn. Mà chắc không ai quỡn với em đâu

Nhìn 2 cái giá để ly không thể nào mà khen nổi.
Chính xác rồi bác, nên em cũng hạn chế việc để ly lên đó, em chuyển sang để bên hốc cánh cữa tay trước chỗ tì tay để cho em nó nhìn đẹp mắt hơn.
Cảm nhận về Peugeot 508 FL 2015: sau 5000 km

Hehe, thích bác chủ cá tính thích không đụng hàng. Em đi VW cũng đã bị hỏi là xe Tung Cửa à ^_^
Em đồng cảm với bác, em xài cái đt BB PP đi vào quán cũng bị hỏi là đt gì lạ thế
Hay cái ống kính cho máy ảnh cũng chung số phận của cũng ánh mắt

Tìm đâu cho xa ,lấy mondeo 2.3 của ba ra test , mà chưa chắc ăn nó đâu nha, ờ có khi tăng tốc ngon hơn keke
Vậy hôm thử em chất thêm 100 kg nữa nhen anh