Thảo Luận Cảm nhận Wagon R+

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội
RE: Cảm nhận Wagon R+

quote:

Trích đoạn: Hoang Thao Ngoc
Các Pác ơi,
Sắp Tết rùi mà sao mãi chưa gặp được em Wagon nào cả,buồn quá các Pác ợ

Bác ở đâu đấy, sum họp đê bác ơi, hội su Wagon ở hà nội bác ạ

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon

Thank Pác Fì ờ Si em nờ nần ợ,

Em đã được Pác Bé quần chun cho gặp gỡ tiếp úc tìm hiểu CN này,nế được sẽ tiến tới hôn nhân Pác ợ.

Vài hôm nữa em có ra HN công tác,em vốn là dân Bắc kỳ cục mờ.nên vẫn thèm Bia hơi HN nắm mà không biết các Pác sắp tới có ọp ẹp thì hay biết mấy nhẩy?

Chẹp ,chẹp,cứ làm vài miếng đậu phụ mắm tôm,rau kinh giới với vài vại là phê lòi mắt ra

Tập Lái
8/11/07
18
0
0

Bác Bexitrum nghiên cứu vụ treo bánh ra sau, thực nghiệm được thì chụp vài tấm pốt lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé

Tập Lái
8/6/07
7
0
1

Xin hỏi các Bác, em định mua xe Su Wagon, thì hiện có xe mới không các Bác, em ở Hà Nội thì mua ở đâu là hợp lý. Mong các Bác cho vài lời khuyên, vì em chưa có kinh nghiệm. Thanks a lot !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

Bac Sonokal oi,
xe bác làm nhiều thứ quá :
1-Gắn thêm cảm biến de , khóa cửa remode , 2 đèn sub trước , đế baga mui , cản sau , rèm cửa cuốn
khi nào em có xe, bác chỉ em đi gắn mấy thứ này nha, or bác gặp trực tiếp bác tư vấn thì càng tốt.
cho em xin số PM nha.

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn

*****Happy new year các bác OS !*****
@ Bác Vsiu !
Các món trên có đầy đủ tại khu ADV- T.B.Trọng . Bác chỉ cần 2 ngày là đầy đủ món . Tuy nhiên cảm biến de và khóa cửa remode ít dùng nên em cảm thấy thừa . Nếu dán thêm film chống tia X thì hữu dụng hơn .
Di động của em 0913 720 365 ( xin gọi sau 11g trưa nhé ! ).

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

Bác Sonokal oi, chắc là chưa mua đồ chơi được rồi vì chưa mua được xe
Người ta hẹn hôm nay lên xem xe lại và giao xe, but ngta lại hẹn nữa nên em cancel luôn rồi
thấy nhiều bác có xe mà em thèm chảy nước.......luôn:)
khi nào tìm được vợ 2 wagon là em alo cho bác liền nha.
thank bac trước

Tập Lái
8/11/07
18
0
0

To bac nhangian2000
Hà Nội có một số đại lý của Suzuki tại Trâu Quỳ - GL, Đường Phạm Hùng, Văn Điển, ..
Bác có thể ra đó xem & mua Wagon, dĩ nhiên là mới 100%. Giá rổ khoảng 15K, trên dưới 1 tí ti.
Bác mau làm 1 em đi chơi Tết cho sướng, và gia nhập anh em Wagon tại HN luôn

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

Chao cac Bac.
Em vua cuoi duoc 1em vo hai Wagon roi
Vay la gia nhap hoi duoc roi cac bac oi... (Sorry. bua nay em danh co dau ko duoc, ko biet may bi gi).

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: Sonokal

Nói thật với các bác hôm mới rước con vợ nhì Su Wa về , vợ đầu lòng của em chê nó xấu quá ! khắc khổ quá ! Em cũng biết thế nhưng em ghe nói vợ Nhật biết chìu chồng và sống lâu bền hơn vợ Hàn Cuốc và Túng Cửa, nên em z...vớt nó luôn, dù nó đã có 1 đời chồng được 17. K ( chồng nó nhìn núi khác ấy mà ! ) !
Thật đúng như người ta nói, nó cũng yêu chồng nhì lắm , nó cũng ít nhũn-nhẽo nữa, đặc biệt đi đường trường nó khõe như tê giác ( cái mặt của nó cũng giống nữa ! ). Có lúc nó cõng đến 5 chồng su-mô đi Vũng tàu mà có thễ chạy được 100 Km/g ấy!
Để tôn vinh nó , em cũng copy được một số thời trang mới về mông má cho nó có vẽ thêm chút ấy mà , cũng khiêm tốn thôi các bác ạ ! Em xin Post ảnh của nó cho các d...zòm nhé !

Do em không chuẩn bị trước nên lấy hình chụp lúc đi về quê của vợ cả, trông em nó không sạch sẽ lắm . Còn thằng lúa lúa đứng cạnh là chồng nhì của nó đó .

Con vợ củng đẹp mà thằng chồng sau củng handsome, trí tuệ bác nhể:D. Em hơi théc méc là Wa 970cc, 4 máy nhưng ko hiểu saolai yếu hơn Matiz 3 máy.Bác chạy 100 có mở A/C ko? có đầm xe?