Thảo Luận Cảm nhận Wagon R+

Tập Lái
8/11/07
18
0
0
RE: Cảm nhận Wagon R+

Trăm hai không mua được đâu bác, với số tiền ấy bác chỉ mua được con xe thải của MaiLinh thôi.
Bác xác định bỏ ra khoảng trăm tư, tậu 1 em đời 2004, về độ thêm vài thứ nữa thành trăm rưỡi là ngon. Chúc bác mau chóng mua được xe & gia nhập hội

Tập Lái
8/11/07
18
0
0

Bác Tùng độ Wagon hơi bị ngon nhể. Bác lắp được cả gương điện thế nào vậy? Bác có nghiên cứu vụ trợ lực không?
Hôm trước hình như em xem chỗ nào thấy bác còn làm cả cái giá để đồ gá vào ghế sau nữa, sao hôm nay lại không thấy nhỉ.
Mai anh em gặp nhau khoe tí, nhể

Tập Lái
8/11/07
18
0
0

Oaí, bác lại có cả tay mạ crôm nữa à, em cũng tìm mua mà không thấy, bác mách anh em đi.
Mà em search trên mạng thấy nó có cái centre armrest hay phết, bác có mua được không
Bác vào đây mà xem này, nhiều thứ lắm
https://wjking.com/shop_parts_accessories/shop.php?cat=34&maincat=9&start=8&sid=sid6d32a951d7e68d82f73d756e9d457a99

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
47

trời xe bác đẹp wa hic , mấy bác cho em hoi xe này chiều dài thân xe bao nhiêu vậy bác, để em xem no vào nhà em đươc không ?

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn

@ Bác Tungld !
Xe bác tuyệt đẹp đấy ! Bác đúng là sành điệu !
Em có ý này , bác nghiên cứu về bộ tem cho em ấy xem sao? Ở Sài Gòn em thấy các bác dán bộ tem màu ( giống Zace ) cho Su_Wagon cũng hay đáo để đó !

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
47

bác "tungld" cho em hoi chiều dai thân xe bao nhieu vậy bác?

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội

Đề nghị bác troy nhanh chóng giới thiệu vợ hai nhé, hômnay đi off mà lại đi xe máy, chán quá đi. Chương trình gần tết ta đến rùi đó, anh em Hà nội lên tiếng nhé

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
47

có bác nào biết chiều dài thân xe wagon nay bao nhieu khong cho em biết với ?

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

@bexitrum : ko có gì đâu bác uii, bữa nào anh em mình thành lập hội wagonSG đi.
@Sonokal oi,em cứ tưởng thằng bán xe cho em tháo mất seat belt. ai ngờ Suzuki VN lại ko thèm gắn selt belt cho em Wagon. thôi thì tìm 2cai nút ấn vào đó luôn. em đang tính dán kính mờ, gắn remote DKTX và 2đèn nhỏ ở trước. Như vậy là OK rùi, gắn nhiều tốn tiền wa.
Khi mua xe em cũng được tư vấn từ bác Duwagon2 nữa, cám ơn cám bác nhiều nhiều...
Chúc cho A,E sài Wagon ngày một nhiều hơn.