Tập Lái
4/1/18
11
5
3
Hồ Chí Minh
ANH mở nick có 10 ngày biết chui vô ngay cái ổ để hỏi.
Mình mà là người ở chung tầng với anh mình kiện anh cho đến khi nào anh dẹp cái cam đó thì thôi.

Anh muốn gắn thì chui vào nhà anh mà gắn. Anh gắn hành lang là xâm phạm quyền cá nhân của những người ở chung tầng với anh
Chào Anh! Không biết Anh có ở CC không, chứ bên em rất đoàn kết! Các nhà đồng lồng chia sẻ tiền camera nha Anh! Em đang tim chung cho cho Tầng chứ không như Anh nói đâu ah! Đợi làm xong e sẽ post ảnh thật để chứng minh! Cái này em hứa dc với Anh ạ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/7/11
840
49.215
93
Chào Anh! Không biết Anh có ở CC không, chứ bên em rất đoàn kết! 16 nhà đồng lồng chia sẻ tiền camera nha Anh! Em đang tim chung cho cho Tầng chứ không như Anh nói đâu ah! Đợi làm xong e sẽ post ảnh thật để chứng minh! Cái này em hứa dc với Anh ạ!
Mình có quyền pop up sự nghi ngờ của mình với 1 nick mới toanh.

Mình ở cc và thằng nào ngoại trừ chính bql và bảo vệ treo cái cam và xỉa ra ngoài nhà mình kiện cho đến khi nào nó dẹp cái cam của nó thì thôi.

Anh dụ được hết mọi ng trên tầng nhà anh đồng lòng thì good luck anh.

Anh chỉ cần tưởng tượng có thằng nào nó cứ nghiên cứu chiếu chậm vợ anh con anh đi ra vào giờ nào ăn mặc ra sao và cam chiếu từ trên xỉa xuống. Thôi good luck anh

Tập Lái
4/1/18
11
5
3
Hồ Chí Minh
Chào Anh! Không biết Anh có ở CC không, chứ bên em rất đoàn kết! Các nhà đồng lồng chia sẻ tiền camera nha Anh! Em đang tim chung cho cho Tầng chứ không như Anh nói đâu ah! Đợi làm xong e sẽ post ảnh thật để chứng minh! Cái này em hứa dc với Anh ạ!
Anh comments buồn cười quá,thứ 1 là giả dụ không phải các nhà đồng lòng gắn,thì một số Chung cư( phần đông luôn) đềugắn camera của Cđt giám sát và sẽ trích an ninh khi cần thiết.Vậy camera nó sẽ soi vợ con,cháu,nhà anh ....khi ra vào thang máy...cái chính là bảo vệ an ninh tầng và cả chung cư.vậy trường hợp đó khác nhau ntn anh? Vậy camera sân bay,siêu thị,trường mầm non...cũng soi con cái Anh thì khác nhau gì Anh?