Tập Lái
4/1/18
11
5
3
Hồ Chí Minh
Chào Các Anh - Chị! Em đang ngâm cứu lắp con camera dạng dome nhằm bảo đảm an ninh cho căn của mình và cả tầng mình nữa - Chung cư em chưa gắn camera luôn, vì chủ đầu tư báo " camera không có trong hợp đồng"
NHờ Anh - Chị có kinh nghiệm cho em lời khuyên với, em dự định lắp con Dahua này, vì thấy nó mắc ( so với cá nhân em ạ) nhưng cũng nghĩ cỡ 2 mp trở lên cho rõ nét...Anh Chị đã gắn cho e ý kiến như thế nào hợp lý, nhất là cho em chi tiết vị trí và cách lắp hay nhất với!
Nói luôn là em order hàng Dahua Hãng ( theo web Dahua vietnam) và Thích tự mò mẫn và lắp ạ!
https://gia-re-nhat.luluma.club/pro...00ep-w-wifi-20-megapixel-o-dau-ban-77280.html

Hạng D
18/4/15
1.396
10.851
113
Chào Các Anh - Chị! Em đang ngâm cứu lắp con camera dạng dome nhằm bảo đảm an ninh cho căn của mình và cả tầng mình nữa - Chung cư em chưa gắn camera luôn, vì chủ đầu tư báo " camera không có trong hợp đồng"
NHờ Anh - Chị có kinh nghiệm cho em lời khuyên với, em dự định lắp con Dahua này, vì thấy nó mắc ( so với cá nhân em ạ) nhưng cũng nghĩ cỡ 2 mp trở lên cho rõ nét...Anh Chị đã gắn cho e ý kiến như thế nào hợp lý, nhất là cho em chi tiết vị trí và cách lắp hay nhất với!
Nói luôn là em order hàng Dahua Hãng ( theo web Dahua vietnam) và Thích tự mò mẫn và lắp ạ!
https://gia-re-nhat.luluma.club/pro...00ep-w-wifi-20-megapixel-o-dau-ban-77280.html
Anh sang quá, qua 49 Lãnh Binh Thăng mà mua, giá thợ, 1 bộ xài ok chắc bằng con anh pót! Cài đặt đơn giản ib mình chỉ cho!

Tập Lái
28/2/15
6
176
28
36
cam cctv bây giờ toàn plug & play, dễ lắp lắm anh, em mới làm 1 bộ 8 ip cam 4K với đầu ghi 2 hdd 4TB và tự lắp đặt luôn, giá chắc bằng 5 cái anh pót.

Hạng D
18/4/15
1.396
10.851
113
có website không anh ?
Ra tt dc đó nha, site thì search VuHoangSercurity nhưng giá nó chiết khấu sâu lắm, 50% là thường, muốn rẻ nữa thì mua đầu thu + cam thôi, bộ 8 cái 2.0 khoảng 4tr thôi, HDD + dây + balun qua Nhật tảo có linh kiện vt Tấn Phát, rẻ bèo cái 1T 7-800k.

Hạng C
25/7/11
840
50.273
93
ANH mở nick có 10 ngày biết chui vô ngay cái ổ để hỏi.
Mình mà là người ở chung tầng với anh mình kiện anh cho đến khi nào anh dẹp cái cam đó thì thôi.

Anh muốn gắn thì chui vào nhà anh mà gắn. Anh gắn hành lang là xâm phạm quyền cá nhân của những người ở chung tầng với anh

Hạng D
7/11/13
1.099
8.144
113
Gắn trên trần thạch cao trước cửa chung cư nhìn xuống thôi mà anh ?
Chỉ sợ ai đó ghét giựt đi mất
Nhưng có gắn tốt mà, có việc j xem nhờ cam được :)