Hạng B1
26/12/15
68
57
18
33
Bình Dương
Những ai có ý định quay camera nói ta chạy láo (mà đúng ta chạy láo thật) thì nên xem lại. Chừng nào ai dám vỗ ngực xưng tên ta đây ko bao giờ chạy sai thì hẳn post lên nhé. Ghét nhất mấy thể loại thấy ta sai cái bày đặt lên án này nọ. Mấy ông post clip nói ta này nọ cũng chả khác gì ta, bày đặt làm như mình tốt lắm, chấp hành luật tốt lắm.

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Các bác hôm nay lại lôi cả chuyện vùng miền vào đây rồi.:3duongbia:
Em ở BD công nhận là xe BD chạy ở đường BD đi có ẩu hơn xe tỉnh khác. Lý do đường xá thông thoáng, qui định thông thoáng (QL13 chạy 2 lane và 80). CSGT ít đứng đường lượm bánh mì hay mai phục sơ sẩy của cánh tài xế mà lượm lúa đâm ra ý thức có chủ quan hơn nhưng em không đồng ý chuyện các bác bảo xe 60 hay 61 xuống SG chạy láo. Em nói thật lần nào em đi SG nhất là mấy vòng xoay đều bị các bác biển 51 tạt đầu, thế thì các bác SG nghĩ sao?
Điển hình

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Những ai có ý định quay camera nói ta chạy láo (mà đúng ta chạy láo thật) thì nên xem lại. Chừng nào ai dám vỗ ngực xưng tên ta đây ko bao giờ chạy sai thì hẳn post lên nhé. Ghét nhất mấy thể loại thấy ta sai cái bày đặt lên án này nọ. Mấy ông post clip nói ta này nọ cũng chả khác gì ta, bày đặt làm như mình tốt lắm, chấp hành luật tốt lắm.
Thấy sai thì post cho ae chặt chém và rút kinh nghiệm bác ơi. Ai mà không sai nhưng không có nghĩa chỉ người đúng mới được phê phán. Đúng ra thì mình chỉ phê phán hành vi cụ thể trong tình huống này của tài bán tải chứ không phải phê phán cả con người anh ta.

• Like
Reactions: realman_80
Hạng D
17/8/09
3.327
29.242
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Các bác hôm nay lại lôi cả chuyện vùng miền vào đây rồi.:3duongbia:
Em ở BD công nhận là xe BD chạy ở đường BD đi có ẩu hơn xe tỉnh khác. Lý do đường xá thông thoáng, qui định thông thoáng (QL13 chạy 2 lane và 80). CSGT ít đứng đường lượm bánh mì hay mai phục sơ sẩy của cánh tài xế mà lượm lúa đâm ra ý thức có chủ quan hơn nhưng em không đồng ý chuyện các bác bảo xe 60 hay 61 xuống SG chạy láo. Em nói thật lần nào em đi SG nhất là mấy vòng xoay đều bị các bác biển 51 tạt đầu, thế thì các bác SG nghĩ sao?
Điển hình
Hóng các cao nhân cho ý kiến vụ em Innova 51 này.:3dcuoi:

Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Bác nói vậy thì cả dân BD và ĐN xấu à? 01 vài cá nhân thôi chứ bác?
Có thể em nhận xét hơi quá lời, nhưng hằng ngày em đi trên đường thì 75% xe tạt đầu, không xi nhanh, lấn xe, đi 1 lúc 2 lane toàn bs 60 và 61, cá biệt hôm rồi còn gặp 1 xe 61 chạy ở Phạm Văn Đồng với tốc độ tầm 80km/h và đi 1 lúc...4 lane, chỗ nào trống là điền vào không cần xin đèn. Em không muốn nghĩ xấu nhưng nó cứ lồ lộ đấy ạ. Tất nhiên em không đánh đồng 100% là vậy, nhưng đa số có hiện tượng xấu thì dễ dẫn tới suy nghĩ không tốt về cả một cộng đồng ạ