Hạng C
25/11/13
618
743
93
Em chắc cũng sáng 27 đi sớm, hôm nào hẹn đi cho vui
Em nhớ bác có con nhỏ, năm nay thêm 1 cái Tết nữa chắc cũng 2-3 tuổi rồi
Cái hình nó ghi lằn nhằn vậy chứ em đi xe cỏ à
Em ở gần Quy Nhơn bác ạ
Bác nhớ hay thiệt, em không nhớ đã từng 8 với bác mà bác nhớ cả chi tiết em có con nhỏ :D

Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
chạy z cũng bt mà!! hơi đâu mà cứ bò bò đàng sau mấy xe tải, đừng phóng nhanh vượt âu k kiểm soát đc tốc độ là đc rồi
bác không thấy 2 vạch liền ah
mình đi 4B mà tư tưởng còn như thế, chả trách 2B đi ẩu

• Like
Reactions: lucifertr
Hạng B2
14/6/14
169
113
43
Bình dương
Em cũng ở BD, khúc trạm thu phí Lái Thiêu. Cũng đi làm hằng ngày ở SG, tuy chỉ đi 1 đoạn đường ngắn thuộc BD nhưng cũng thấy mấy bác 61 xào chẻ dữ lắm :D

p/s: Không liên quan nhưng hình như xe bác chủ là bmw ạ
đồng hương,gần bác

Tập Lái
19/11/15
8
29
13
31
bác không thấy 2 vạch liền ah
mình đi 4B mà tư tưởng còn như thế, chả trách 2B đi ẩu
[Camera hành trình] Bán tải bon chen vượt cả trái lẫn phải

vậy theo anh laen bên phai là lane xe máy, bên trái laen liền, đường cho phép chạy 80km/h nhưng xe tải thì thưởng chỉ bò 40km/h, vậy tui phải chạy ntn? nhất tri vs anh là tui cũng gét thể loại phóng nhanh vượt âu, nhưng k phải lúc nào cũng phải rạp khuân như cái máy là an toàn, đạt an toàn lên hàng đầu, và sau đó là tìm ra cách chạy hợp lý thôi

Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
View attachment 408023

vậy theo anh laen bên phai là lane xe máy, bên trái laen liền, đường cho phép chạy 80km/h nhưng xe tải thì thưởng chỉ bò 40km/h, vậy tui phải chạy ntn? nhất tri vs anh là tui cũng gét thể loại phóng nhanh vượt âu, nhưng k phải lúc nào cũng phải rạp khuân như cái máy là an toàn, đạt an toàn lên hàng đầu, và sau đó là tìm ra cách chạy hợp lý thôi
Vậy theo bác ý nghĩa của 2 vạch liền là thế nào?
Nói như bác thì người tham gia giao thông có quyền vi phạm luật nếu cảm thấy hợp lý àh?!

• Like
Reactions: achxi