Mua Camera hành trình BlackVue với giá chỉ từ 617K ?
Có thật không???
Từ giờ bạn không cần lo lắng phải bỏ 1 số tiền quá lớn để mua sản phẩm hữu ích cho chiếc xe thân yêu của bạn , chỉ cần đến với chúng tôi là bạn có thể mua sản phẩm với giá ưu đãi và được trả dần theo các tháng với lãi suất 0% mà ko cần phải trả trước bao nhiêu % .
Sản phẩm thương hiệu đẳng cấp Quốc Tế - Xuất xứ Hàn Quốc.
Bảo hành chính hãng 12 tháng
Công nghệ hiện đại, dễ dàng sử dụng và xem trực tiếp hành trình dù ở bất cứ nơi nào.....
Vậy bạn còn phải suy nghĩ hay đắn đo gì về giá nữa mà lại không rinh ngay chiếc camera hành trình với giá ưu đãi này để vi vu cùng gia đình đón tết Mậu Tuất sắp tới ạ.
Camera Hành Trình Black Vue DR 750

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Mua Camera hành trình BlackVue với giá chỉ từ 617K ?
Có thật không???
Từ giờ bạn không cần lo lắng phải bỏ 1 số tiền quá lớn để mua sản phẩm hữu ích cho chiếc xe thân yêu của bạn , chỉ cần đến với chúng tôi là bạn có thể mua sản phẩm với giá ưu đãi và được trả dần theo các tháng với lãi suất 0% mà ko cần phải trả trước bao nhiêu % .
Sản phẩm thương hiệu đẳng cấp Quốc Tế - Xuất xứ Hàn Quốc.
Bảo hành chính hãng 12 tháng
Công nghệ hiện đại, dễ dàng sử dụng và xem trực tiếp hành trình dù ở bất cứ nơi nào.....
Vậy bạn còn phải suy nghĩ hay đắn đo gì về giá nữa mà lại không rinh ngay chiếc camera hành trình với giá ưu đãi này để vi vu cùng gia đình đón tết Mậu Tuất sắp tới ạ.
View attachment 1532269
Cho mình giá con cấu hình cao nhất nhé. 2 ch luôn.
Tks

• Like
Reactions: quangthuan08
QQT confirmed
Hạng B1
14/1/17
74
54
18
51
Dạ, với giá này bác mua được con Dr650S-2ch rồi ạ, lại được bảo hành 12 tháng chính hãng tại Việt Nam, cập nhật Firmware dễ dàng và sử dụng ngôn ngữ tiếng Việt tiện dụng hơn. Dr650S-2Ch phiên bản quốc tế ạ.
Bác báo giá giúp mình DR 590 1CH với!