Hạng B2
6/5/12
209
15
18
12
HN
gmark.vn
các bác cứ yêu tâm sài Blackvue nhé, nóng là việc của nó, nó sinh ra là như vậy rồi, khả năng chịu đựng của nó đến 70%, nếu tới ngưỡng này nó sẽ tự ngừng quay đểm đảm bảo an toàn cháy nộ đấy ạ.
www.blackvue.vn - Gmark phân phối phiên bản quốc tế. Bh theo tiêu chuẩn chính hãng.

Hạng B1
13/7/12
55
14
8
Ráp cái blackvue 750 (GPS, 2 channels) đủ bộ gần 8-9tr. Sử dụng trong hai tháng đầu khá ổn, nhưng sau đó thì không ổn định liên tục rất bực mình.

1. Máy nóng kinh và tắt liên tục, đặc biệt nhiều lúc đang chạy caravan muốn lưu lại thì nó tắt từ lúc nào không hay, nếu có sự cố thì làm sao có dữ liệu?
Sau khi được đổi máy khác sau 4 tháng sử dụng thì máy mới hiện tượng cũng không khác cũ nhiều về bệnh nóng và không ổn định.

Hiện tại, nó sinh bệnh thứ hai sau đúng 1 năm hết bảo hành.

2. LCD thì trở chứng không chọn được chức năng gì nên không format thẻ được. Cái không setting được thì không lẽ cứ một tuần mang máy tính đi format thẻ.

Các bác nào có cách sửa lỗi cảm ứng không?

Vì người bán sau đúng 1 năm thì không biết có xử lý được không. Được hẹn một tuần rồi nhưng không báo gì lại.

nếu không thì mua loại nào các bác tư vấn và cần ổn định là yếu tố quan trọng nhất.

thân chào.

Chỉnh sửa cuối:
Có lẽ bác nói đến Blackvue 850, chứ con 750 ko có LCD đâu.
Chiếc 750 của em xài chỉ có sd card là nóng, nhưng ko có hiện tượng tắt giữa chừng như bác mô tả.
Ah, bác nhớ mua cái thẻ theo đúng khuyến cáo của nhà SX, hi vọng nó giải quyết vấn đề của bác.
xem link: http://blackvueshop.co.uk/forum/viewtopic.php?pid=721
Thẻ của em xài Transcend 64 GB primium 300x, hồi giờ chưa thấy báo lỗi, trong khi thẻ đi kèm của blackvue thì báo lỗi hoài.

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Các bác nào đang sử dụng model xin chia sẻ kinh nghiệm với ạ. Em đang dùng nhưng khi khởi động máy tầm 10p thì sờ tay vô nó nóng muốn phỏng tay. Em đã đổi 1 cái nhưng độ nét của cái thứ 2 không bằng cái 1, mặc dù cả 2 Full HD (Lí do em đổi cái mới là do cái đầu tiên xài 2 tháng thì màn hình touch screen không xài được nữa.
gioi thieu bac DRY-Wifi5c cua Yupiteru nha bac

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
hehe.CAM hanh trinh thi chi can:
1. Hinh anh ro net, ca ban ngay va ban dem(thuong thi do phan giai khoang 3~4M la OK,co HDR cang tot,co them CPL thi tot nua)
2. Nhiet do hoat dong
3. Co hoac ko co GPS cung ko sao
4. Co hoac ko co G sensor cung ko sao
5. Nho gon
6. Co LCD de xem lai hoac ko co thi phai co Video out hoac Wifi
May cai canh bao nay no them vao cang lam nong may chu ko duoc gi het.

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
các bác cứ yêu tâm sài Blackvue nhé, nóng là việc của nó, nó sinh ra là như vậy rồi, khả năng chịu đựng của nó đến 70%, nếu tới ngưỡng này nó sẽ tự ngừng quay đểm đảm bảo an toàn cháy nộ đấy ạ.
www.blackvue.vn - Gmark phân phối phiên bản quốc tế. Bh theo tiêu chuẩn chính hãng.
haha,bac noi hay qua.cai nguoi ta can la quay lien tuc,blackvue ko xu li duoc tan nhiet lai chon giai phap ngung khi qua nong.vay thi y nghia cua Cam hanh trinh se bi mat di rat nhieu day bac ah.ma truoc khi tat hinh nhu ko co canh bao thi phai.

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Các bác nào đang sử dụng model xin chia sẻ kinh nghiệm với ạ. Em đang dùng nhưng khi khởi động máy tầm 10p thì sờ tay vô nó nóng muốn phỏng tay. Em đã đổi 1 cái nhưng độ nét của cái thứ 2 không bằng cái 1, mặc dù cả 2 Full HD (Lí do em đổi cái mới là do cái đầu tiên xài 2 tháng thì màn hình touch screen không xài được nữa.
bac len mang tim may clip tan nhiet cho blackvue ve bat chuoc lam theo nha bac.
co ve nhiet do hoat dong qua cao la van de cua blackvue toan cau roi

• Like
Reactions: vnair
Hạng C
12/9/14
676
6.378
93
Ráp cái blackvue 750 (GPS, 2 channels) đủ bộ gần 8-9tr. Sử dụng trong hai tháng đầu khá ổn, nhưng sau đó thì không ổn định liên tục rất bực mình.

1. Máy nóng kinh và tắt liên tục, đặc biệt nhiều lúc đang chạy caravan muốn lưu lại thì nó tắt từ lúc nào không hay, nếu có sự cố thì làm sao có dữ liệu?
Sau khi được đổi máy khác sau 4 tháng sử dụng thì máy mới hiện tượng cũng không khác cũ nhiều về bệnh nóng và không ổn định.

Hiện tại, nó sinh bệnh thứ hai sau đúng 1 năm hết bảo hành.

2. LCD thì trở chứng không chọn được chức năng gì nên không format thẻ được. Cái không setting được thì không lẽ cứ một tuần mang máy tính đi format thẻ.

Các bác nào có cách sửa lỗi cảm ứng không?

Vì người bán sau đúng 1 năm thì không biết có xử lý được không. Được hẹn một tuần rồi nhưng không báo gì lại.

nếu không thì mua loại nào các bác tư vấn và cần ổn định là yếu tố quan trọng nhất.

thân chào.
Cái màn hình của em cũng bị cảm ứng ko xài được chức năng setting, em set bằng wifi với Apps của Blackvue nên cũng ok nhưng cũng bực mình vì chức năng touch screen trên màn hình bị chết rồi.