Hạng C
17/10/06
674
751
93
Bác có ưng giải pháp giống mình thì thử nhé : sử dụng thêm 1 cái khác để đỡ. Ngoài ra có thể cho tựa giá đỡ/thiết bị vào gương chiếu hậu cũng hạn chế tối đa việc rung lắc.
View attachment 74853
Thanks bác Xa gần, để em làm theo cách bác xem sao.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Mình cũng mới dùng sơ sơ vài lần, có vài thông tin cho bác như sau:
- Nếu bác dùng bản Free thì bác không chỉnh được những thông số như bác hỏi ở trên đâu. Máy mặc định ghi hình 1 file 1 phút, khoảng 67 - 70 MB; ghi tối đa 1 GB, khoảng 13 file, sau đó ghi đè lên cái cũ nhất);
- Mình cũng quay thử vài phút thì thấy máy chia ra nhiều đoạn khác nhau mà bác, mỗi đoạn 1 phút. Bác thử quay lại vài phút xem sao, dùng nút hình máy quay phim để quay.
- Chương trình này mình thấy khá hay, bác nào dùng iPhone 5 trở lên mà có túi áo ngắn thì khi nào cần quay lén cứ bật sẵn chế độ quay rồi bỏ vào túi áo, mặt có camera hướng ra ngoài sao cho đầu camera hở ra khỏi túi áo là được. Theo chuẩn túi áo sơmi hiện tại chắc không hở ra được (iPhone 6 chắc được) nên các bác có thể độn hoặc dùng case ốp lưng có pin dự phòng chắc OK. Nếu quay không được thì dùng như máy ghi âm cũng được :)
E thanks bac nhieu

Chi Hội Phó FFC
29/5/14
324
374
63
Chào Các Bác, em theo lời các bác, cái Iphon 4 của em thử nhưng chỉ Sử dụng khoản 20 phút thì máy báo quá nóng, không tiếp tục được, Các Bác nào có cách gì xin chỉ giúp ạ!

Hạng B2
22/2/13
139
218
43
Cam on bac SGB345! Bac oi co phan mem nao dung cho Windows Phone khong ha bac ? Em dung dien thoai Nokia Lumia 1520, thay cai iSymDVR hay qua ma ko biet co cai duoc cho 1520 hay ko...

Xin loi bac go bang IPad ko dau...
Trong các app Windows Phone chỉ có app CVR là ổn định nhất, tuy nhiên xem tren DT thì rõ nét còn up lên Onedrive thi chất lượng hình kém. không cho lưu trên SD card. Em dùng qua rồi thấy chán quá nên định kiếm điện thoại Android dùng. Em đang nhắm cái Wiko Bloom.

Hạng B2
12/2/15
116
46
28
Giờ em mới thấy, down và sử dụng ngay và liền ;) Cám ơn bác chủ nhé!

Hạng B1
14/8/06
93
23
8
Mình hơi dốt mấy món này. Cho hỏi là mình phải download iSymDVR 2 bằng iphone hay down bằng máy tính. Cách cài như thế nào ạ ?