Hạng B2
28/6/09
110
3
18
Ngẫm lại, chẳng đâu khổ như dân mình, mà lại do ông chính phủ Mình làm khổ dân Mình mới đau. các ông ấy hồi nhỏ đi xe đạp, lớn lên đi xe hơi, vậy mà cứ ngồi quyết chuyện xe máy ! Thế mới ngược đời chứ. Phải coi cái xe máy như con ngựa, con trâu vậy, ai muốn cưỡi con gì thì cưỡi. Việc gì phải bo bo cấm này cản nọ. Nói thiệt, đừng nói Vertu hay Mobiado, mất con N95 cũng chỉ ngậm ngùi rồi sắm con khác, đụng tới cái xe ghẻ 5, 7 triệu làm um lên. Có bằng lái ? OK, còn thì muốn cưỡi ngựa hay trâu, tùy.

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Không biết mình có chạy xe hơi cũ qua đó rồi mua đồ phụ tùng gắn vô, chạy về VN được không các bác nhỉ?

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
gauxam nói:
Không biết mình có chạy xe hơi cũ qua đó rồi mua đồ phụ tùng gắn vô, chạy về VN được không các bác nhỉ?

ý kiến hay! không nói ra ai mà biết, cũng giống mua quần áo vậy, mặc vào rồi đâu ai đánh thuế được bác, nhớ gắn cái V8 vào nha! hi hi......

Tập Lái
9/10/08
13
0
0
Có bác nào biết đường dây mua phụ tùng hay đã từng mua phụ tùng bên Cam không ạ. Em mua phụ tùng cho còn N xẹt đời cũ thôi chắc giá ko cao đâu các bác nhỉ. :D

Hôm bữa xem qua cái báo giá của ML thấy giá vé từ SG sang Cam có vài trăm, chắc hôm nào em làm chuyến thực tế.

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Em cũng muốn đi du lich bên cam một chuyến để tham quan chợ xe máy cho mở rộng tầm mắt. Đọc bài mà thấy khó thở luôn, chả biết là tại làm sao nữa, chắc nghẹt thở vì thèm mấy con phân khối lớn áh.

Hạng C
28/6/08
878
26
28
qua Cam phải vào mấy cái kho lớn mới co xe khủng , xe trưng ngoài phố thì toàn xe nhỏ thôi ..........

Hạng B2
29/6/05
271
2
20
53
Hai phong
Thấy xe bên đó thì thấy dân Cam vẫn chạy mấy loại cũ như dream, wave hay mấy con như Daelim đó. PKL thì thấy toàn là cào cào cho tụi Tây nó thuê đi thôi. Chứ dòng Cruiser hay Sport thì ngoài đường hầu như là không thấy, chắc nằm kho nào đó quá.