Hạng B2
28/10/06
160
4
16
RE: Camry cũ liệu có xuống giá? Và hậu quả như thế nào đối với các loại xe khác?

Trích đoạn: sonny
...Cuối cùng cả mấy người đó đến giờ vẫn đang lay hoay chưa đổi được vì hóa ra bán chiếc cũ cho thật được giá cũng khó mà mua chiếc mới rẻ và tốt hơn chiếc em mua cũng khó luôn - lại còn mất bao nhiêu thời gian và đầu óc cho việc đó
Nên giữa việc "đã từng có người mua được với giá đó" và việc mình tìm mua được với giá đó là cả khoảng cách lớn - nếu cầu toàn quá em chỉ sợ các bác oải trước khi mua được xe
Bác sonny, chờ cho giá xe xuống như ý muốn và tìm xe vừa ý cũng hơi oải thiệt, nhưng mà trong vòng 3 tháng mà chênh lệch mấy ngàn thì cũng đáng để chờ lắm bác à. Vả lại em cũng chẳng gấp gáp gì, cả khi bán lẫn khi mua.
Còn như bác bây giờ người ta gọi là "gạo đã thành cơm". Bác cứ vứt mấy tờ báo mua bán qua một bên mà tận hưởng em nó, đừng bình loạn chuyện giá cả nữa. (Cái này là em xin phép copy ý của bác binhnq2 bên OF). Thời gian rảnh để dành làm việc khác. Kính bác.

Hạng B2
26/2/05
473
125
43
RE: Camry cũ liệu có xuống giá? Và hậu quả như thế nào đối với các loại xe khác?

Hôm rồi có sale chào giá Camry 3.0 mới 53.5k nhưng em muốn mua xe cũ 2004-2005 biển Hà nội có bác nào biết ở đâu bán giới thiệu giúp.ĐT của em 0915468866.Cám ơn

Hạng B2
28/10/06
160
4
16

Có tin gì mới ko các bác ơi!!!

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Tạm bàn về ngoại thất của Cam mới nhé các bác , sau khi ngắm từ xa cho đến gần từ lúc trời còn tối om om không một bóng người qua lại cho đến khi .....có điện và các cụ ộng cụ bà lại tay trong tay đi quanh khu phố ( cụ ông được cụ bà dắt đi chắc là tập phục hồi )
Đầu tiên khi nhìn thấy một chiếc xe trong bóng đêm huyền ảo ( em bị quáng từ lúc dậy thì do theo mấy anh lớn trong khu ra hồ nhìn trộm vào ban đêm..... :Dlại còn mất điện cả khu phố nữa ) từ đầu tiên em nghĩ ra là " Vios không nếu to thế này phải là ......Grand Vios :D" Đùa tí các bác yêu Cam mới đừng giận em nhé ;)
Sau khi trời sáng hơn ( có điện ) em mới có điều kiện để quan sát kĩ thì cảm thấy hơi bị buồn vì cam đã mất đi vẻ lịch lãm và sang trọng vốn có của mình , đèn trước và sau dính và xe trông bèn bẹt làm em cảm thấy không hài hòa lắm , mặt nạ thì ngang ngang thế nào ý trông không sang mà cũng chẳng thể thao lắm
Còn nhiều điểm thay đổi nữa mà các bác đều biết em cũng không bình luận thêm sợ các bác nghe không lọt tai ;)
KL: nếu em mua Cam thì em sẽ chọn 3.0 cũ ..hehe:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

@Người dơi : he he bác cứ trút bầu tâm sự của mình chứ có g2i đâu mà ngại . Quan điểm thẩm mỹ mỗi người mỗi khác . Ngay cả hoa hậu đâu phải ai cũng khen đẹp . :D

Hạng B2
28/10/06
160
4
16

Trích đoạn: adco

..Ngay cả hoa hậu đâu phải ai cũng khen đẹp . :D
Đúng wá gồi bác adco ơi. Phải tìm hiểu cả vẻ đẹp "bên trong" của hoa hậu mới nhận xét được.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/8/05
220
0
0

He he ý của em là bên trong của Cam mới thì ở đẳng cấp khác rồi ( theo quảng cáo ) nhưng bên ngoài thì em thấy không đuợc sang thui :D

Hạng B2
3/3/06
118
1
0

Em thì lại thích cái dáng vuông thành sắc cạnh của Cam mới, trông khỏe

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

So ra thì Cam07 có rất nhiều cải tiến so với đời trước . Trang bị nội thất cũng chu đáo , không còn mang tiếng là đồ chơi kém cỏi . Riêng 3.5 chơi rất tới , nhiều trag bị lần đầu tiên có mặt ở các xe LD hoặc chỉ thấy ở các xe cao cấp như B hoặc Mer . Nội công suất động cơ cũng thấy là mạnh nhất trong dòng sedan lắp ráp trong nước (Mer E280 cũng chỉ 3.0 mà phải mang 1 cái xác rất nặng - dĩ nhiên cái gì cũng có mục đích riêng của nhà tké)

Hạng B2
28/10/06
160
4
16
Bắt đầu xuống rồi các bác ơi !!!

Báo Mua bán hôm nay đăng:
Bán Camry 2.4 hồng phấn 2005 giá 39.000. Dt: 0918212033. Miễn tiếp lái (hic, chắc là lái trả 27.000 nên chủ xe cáu quá, cấm cửa).
Dự đoán của em không sai các bác ơi. Vậy mà cách nay khoảng 2 tuần em coi 1 con 2004 chủ xe là một lady cứ nằng nặc 38.000. Thế là tết này vẫn còn xe để đi nhá lady blue.

Không biết qua tết thì sao các bác nhỉ ???