Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site
RE: Camry độ

bác Huy đà lạt này là bác Huy nào ý nhỉ, xe sedan mà người ta độ lên nhìn phê giống xe sport thì mới giỏi chứ.
hì hì hì !! em còn nhỏ nên kiến thức còn nồng cạn !!! em ở dalat nên chắc là bác hông bít em đâu !! tại vì chiếc cảmy đó em thấy không đẹp nên mới nói vậ thoi !!!

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Xấu đẹp thế nào thì cũng tuỳ theo ý thích và cảm nhận của mỗi người thôi, ngừơi này thấy đẹp người khác lại thấy xấu cũng là chuyện thường tình. Tôi thì cũng nghĩ như bác huy Dalat đấy.

thú thực với các bác là em thấy mấy con Camry độ nhìn cứ như là ... nghe Thanh Lam hát nhạc Trịnh ý, khoai bỏ xừ!

theo em thì mấy con xe dáng thể thao hay trẻ trung tí thì độ còn đẹp, chứ dáng Camry thì rõ ràng nghiêm túc, già dặn, có vẻ biu -zi -nít rồi nên độ bên ngoài nhìn không đẹp!

em thì không thích chọc ngoáy nhiều vào xe lắm, nhưng độ tí thì cũng không sao, thậm chí nhìn còn đẹp nữa, nhưng thú thực với các bác, em bị dị ứng với mấy quả độ ở Việt Nam mình, nhiều bác làm xe trông sến không tả được![:'(]:mad:

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Chào các Pác, em vừa lấy " em " Camry 3.0 cho gia đình sử dụng. Các pác bảo Camry là xe business làm em buồn mất ...5 phút hihi, liệu có hợp với sử dụng gia đình không ạ?

Có pác nào đã dùng con này rồi thì cho em xin ít lời khuyên, cần chú ý gì đặc biệt không ạ ? Cám ơn các pác tốt bụng nhiều nhiều.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

3. thì không cần chú ý j hết bác ơi.chú ý giá xăng thôi bác ơi:D.nói chứ bác thích nghe nhạc thì gắn thêm vài ba thứ nữa cho hay.lcd sub v..v..

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: Born free

Chào các Pác, em vừa lấy " em " Camry 3.0 cho gia đình sử dụng. Các pác bảo Camry là xe business làm em buồn mất ...5 phút hihi, liệu có hợp với sử dụng gia đình không ạ?

Có pác nào đã dùng con này rồi thì cho em xin ít lời khuyên, cần chú ý gì đặc biệt không ạ ? Cám ơn các pác tốt bụng nhiều nhiều.

Gốc gác của em Camry là xe gia đình mờ

Độ xe thì xe nào chả độ được giàn âm thanh nếu thích. Chuyện âm thanh và hình ảnh thì vô cùng, tùy người. Còn độ cái khác nữa thì cũng nhiều bác bẩu là không nên rồi.

Chú ý đặc biệt khi dùng xe Camry 3.0: Chả biết nói gì vì chẳng có gì đáng cả. Nếu cố tình giúp bác thì em chỉ nói 1 câu: Chỉ lái xe khi có xăng trong bình :D:D:D (Murphy đấy)

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Camry từ 2003 về sau có dáng tròn, béo nên độ không hợp là đúng:):) Nhưng bọn đời trước 2.2 XLE,GLI,3.0 Grande dài thòng mà dẹp lép theo em nghĩ là độ lên thì ngon lắm chứ nhỉ, sao chả thấy ái độ bọn này nhỉ.......

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Các bác có nhời như vậy em cũng đỡ thấy lố vì ôm em này. Zung mà bác Hanoisaigon và bác tenziketui bảo chả có gì để nói thì lại buồn buồn mất...7 phút.:))
EM chả có tí kiến thức gì về xe cộ, toàn dựa vào gara hoặc trạm bảo hành, nói về chơi thì lại càng tít mít. Nên rất mong các bác chỉ bảo nên thêm cái option gì, không nên cái gì. Em thấy nó có 6 loa, cái tai trâu của em nghe thấy ok. Vậy theo các bác có nên thêm loa không? Em thấy thằng Infiniti khi lùi có cả màn hình đít sau, nhìn mà choáng, vậy nếu em muốn lắp thêm cái option này thì ở đâu làm tốt ạ, thiệt hại lớn không ạ để còn xin bà bô ứng trước, rồi cày giả " lợ" sau.

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

chít, xít quên, em muốn hỏi câu nữa: car parfume tốt nhất bây chừ là loại nào, mua ở đâu ?

Chả là cách đây đúng 3 năm 6 tháng, 18 ngày, ông anh đi Mẽo về cho 1 cục nước hoa khô, màu phấn hồng, tròn như cái đít bát. Khi mở ra, trao..ôi..là ...thơm. Bao nhiêu em chót dại chui vào xe đều không thể nào quên cái mùi đó, đến nỗi lâu không đi là nhớ chủ xe hehehe Chít luôn vì cái mùi đặc biệt đó. Nó thơm đến 3 năm sau mới phải vứt bỏ, bi giờ không biết tìm đâu ra.
Chẳng may bác nào biết loại nào như thế, hoặc hay hơn mà chỉ chỗ mua cho thì xin đa tạ.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Born free

...Zung mà bác Hanoisaigon và bác tenziketui bảo chả có gì để nói thì lại buồn buồn mất...7 phút.:)) ...
...ý các bác ấy là Camry 3.0 thì không có gì phải bàn nữa, xe đẹp, sang trọng, tiện nghi, số tự động, mạnh mẽ .... v..v.. vì xe mắc tiền quá mà ..he..he.. :D:D cứ thế mà đạp ga thôi.