Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Camry độ

Vào citymart có đấy ,chén thêm 10 bát đi bác , dùng 30 năm longleg không đếm kịp.[8D]
Trích đoạn: Born free

chít, xít quên, em muốn hỏi câu nữa: car parfume tốt nhất bây chừ là loại nào, mua ở đâu ?

Chả là cách đây đúng 3 năm 6 tháng, 18 ngày, ông anh đi Mẽo về cho 1 cục nước hoa khô, màu phấn hồng, tròn như cái đít bát. Khi mở ra, trao..ôi..là ...thơm. Bao nhiêu em chót dại chui vào xe đều không thể nào quên cái mùi đó, đến nỗi lâu không đi là nhớ chủ xe hehehe Chít luôn vì cái mùi đặc biệt đó. Nó thơm đến 3 năm sau mới phải vứt bỏ, bi giờ không biết tìm đâu ra.
Chẳng may bác nào biết loại nào như thế, hoặc hay hơn mà chỉ chỗ mua cho thì xin đa tạ.

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Thánk bác Tidy có nhời tốt cho em cam. Thực ra em cưới em Cam nầy vì mụ vợ cả già nua của em nó thích, chứ em thích BMW, Mông đau hơn vì nhìn trẻ trung, body gọn, cưỡi em cam hơi già, đẫy đà và đứng đắn quá.

Bác Cả nào cho 1 bài so sánh Cam3.0, BWm 318 ( 325 ) với Mondeo 2.5 xem em đúng hay vợ em đúng cái. Bởi vì giá tiền sêm sêm, ngoại trừ em Modeo 51k, 2 em kia cùng giá 65k trước khi lùi.
Em không đủ lý luận để thắng mụ vợ đành thua. Giá mà biết AE OH/OS trước khi mua thì tốt wá!

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Các bác có nhời như vậy em cũng đỡ thấy lố vì ôm em này. Zung mà bác Hanoisaigon và bác tenziketui bảo chả có gì để nói thì lại buồn buồn mất...7 phút.:))

Thánk bác Tidy có nhời tốt cho em cam. Thực ra em cưới em Cam nầy vì mụ vợ cả già nua của em nó thích, chứ em thích BMW, Mông đau hơn vì nhìn trẻ trung, body gọn, cưỡi em cam hơi già, đẫy đà và đứng đắn quá.

Bác Cả nào cho 1 bài so sánh Cam3.0, BWm 318 ( 325 ) với Mondeo 2.5 xem em đúng hay vợ em đúng cái. Bởi vì giá tiền sêm sêm, ngoại trừ em Modeo 51k, 2 em kia cùng giá 65k trước khi lùi.
Em không đủ lý luận để thắng mụ vợ đành thua. Giá mà biết AE OH/OS trước khi mua thì tốt wá!

Bảo không có gì để nói nghĩa là không có gì để chê cả. Thế mà cũng buồn 7 phút :D

So sánh mấy em xe này thì cũng được, nhưng vấn đề là mục đích chính mua xe làm gì.

Nếu mua xe cho vợ cả, thì vợ bẩu sao nghe vậy :D. Đừng hối tiếc, đừng so sánh

Nếu mua chủ yếu để có phương tiện đi lại thuận tiện, ít có thời gian chăm sóc/đưa ra ga ra/không muốn bị hỏng lặt văt v.v. thì Camry là lựa chọn đúng. Xe Camry chỉ cần đổ xăng là chạy, hết xăng đổ tiếp :D. Chạy mãi hầu như chẳng thấy có lỗi gì để mách lẻo với bác cả. Mà hình như các bác đi Camry khác cũng chẳng mách thêm được gì.

Xe Mondeo chạy hơi tốn xăng. Bác xem bên mục khảo sát tiêu thụ xăng.

Về kinh tế, Camry rớt giá ít hơn so với mấy xe kia

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Bác HÁNGN nói thế thì đời em buồn mất..5 năm nữa rùi , vì mụ vợ sẽ bắt em lái 5 năm nữa nới cho đổi xe.:-(( Mụ ấy chác sướng lắm đấy. Cũng béo béo đấy đà như em Cam, thành ra em phải ôm 2 mụ béo :)

Citimart ở Saigonf hở bác cakhoai?

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Born free:

Bác HÁNGN nói thế thì đời em buồn mất..5 năm nữa rùi , vì mụ vợ sẽ bắt em lái 5 năm nữa nới cho đổi xe.:-(( Mụ ấy chác sướng lắm đấy. Cũng béo béo đấy đà như em Cam, thành ra em phải ôm 2 mụ béo :)
lần đầu tiên em thấy người có xiền mua Camry 3.0 đi mà vẫn còn khóc bù lu bù loa

nếu bác thật sự muốn đổi xe thì có khó gì đâu, bác cứ đổ xăng "lậu" - "xăng pha thứ gì đó" mà đèo Vợ Cả đi, Vợ Cả mà xuống xe đẩy vài lần là bà ấy đồng ý đổi xe ngay ấy mà..he..he..:D:D.

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Citimart ở Saigonf hở bác cakhoai?

Đừng buồn. 5 năm nữa bác sẽ gìa đi và rất có thể sẽ béo ra. Đến lúc đó bác sẽ thích Cam hơn Mon. Như vậy bây giờ mua Cam cũng có sao đâu, mình tự đi trước mình 1 bước.:D

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Bác hnsgn giỏi, em cứ AQ chính truyện theo lời bác, lấy hòa khí trong nhà. Cứ vui đê biết đâu ngày mai vẫn thế :D