Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com
RE: Camry Tàu

Nhái kiểu dáng cũng tạm chấp nhận nếu nhái được chất lượng tương đương... trông dáng cao cấp mà chất lượng lởm thì chuối lắm...

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

Xe này hình như là xe loại tốt của hãng xe Hồng Kỳ, hãng xe nổi tiếng của Trung Quốc. Nếu là xe Hồng Kỳ thì cũng được lém các bác ạ, vì nó còn sx cả xe cho nguyên thủ quốc gia mà.

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

không thể làm được thì đừng có chê, các bác càng chê thì càng bị chém đẹp. ở việt nam ta trình độ chỉ là độ được xe cải tiến thôi mấy bác càng chê càng thấy VN mình quá dở

Hạng C
9/8/07
506
4
18
41

Nhưng không biết chất lượng của mấy em Tung Của này so với xe LD VN thì ai hơn các bác nhỉ ?:D:D

Hạng C
3/6/07
589
1
0

em thật bái phục cái bác Trung của....... thiên tài của các thiên tài..... cái gì cũng copy được......

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

Thôi các bác đừng chê em nó nhiều quá,em chỉ ước Vn mình được một phần mười TQ,mình có xe sản xuất trong nước đi,mà giá rẻ,như xe máy trung quốc ấy,cũng đầy người đi đó có sao đâu,ko co tiền nhưng mê xe quá thì phải vậy chứ,luc đó tụi liên doanh chắc năn nỉ anh em mình mua ấy chứ

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Em chẳng biết sao các bác mạnh mồm với em nó thế. TQ cũng okie chứ sao miễn là rẻ, chất lượng thì ai kiểm chứng đâu mà biết, dân ta còn nghèo nên phải dùng đồ cho phù hợp với cái hầu bao thôi. Ai ai cũng mong muốn lên đời 4 bánh từ 2 bánh mà ko có tiền thì sao nhỉ, chẳng lẽ bán nhà mua 4 bánh rồi cả gia đình lấy xe làm nhà? Việt nam chắc 20 năm nữa cũng chưa copy được cái xe như thế kia chứ đừng nói có cả một ngành công nghiệp ô tô. Em không biết các bác "quan chức" nghĩ sao chứ nếu vn mà có ngành công nghiệp sản xuất ô tô đáp ứng nhu cầu trong nước và xuất khẩu thì các hãng xe hiện tại trên thế giới người ta phá sản hay họ không làm ô tô nữa - khi đó chắc phương tiện đi lại phổ thông là máy bay hay những gì cao cấp hơn mà không phải ô tô? Chỉ có XXX mới hiểu
Em ủng hộ ô tô TQ và nếu em ở vn, phải mua ô tô và họ bán xe với giá rẻ em cũng sẽ mua một em chạy chơi. Ô tô vn bây giờ vẫn là hàng hóa xa xỉ, là hàng hạn chế tiêu dùng nên mới bị áp thuế tiêu thụ đặc biệt và bán với giá cắt cổ như vậy. Bàn nhiều quá lại vào tới chính trị rồi, em té đây;););)