Hạng D
15/9/08
2.040
2.212
123
Em nghĩ lời đồn nói vống lên thôi, hoặc cá biệt khi động cơ xe chưa ổn. Vấn đề bảo dưỡng và phụ tùng mới là điều gây tốn kém nếu hai tay đút túi, việc gì cũng đem ra hãng, ra garage.
Tham khảo nè anh..
Xe cty mình Starex Limousine 2.4AT 4 cấp ..chạy SG hết khoảng 18-20L..vòng tua rất là cao do chỉ có 4 cấp
AT 4 cấp thì hao là đúng rồi..tuy nhiên máy nó chỉ có 2.4 thôi..

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Tham khảo nè anh..
Xe cty mình Starex Limousine 2.4AT 4 cấp ..chạy SG hết khoảng 18-20L..vòng tua rất là cao do chỉ có 4 cấp
AT 4 cấp thì hao là đúng rồi..tuy nhiên máy nó chỉ có 2.4 thôi..
Xe tiêu thụ nhiều xăng cũng có ưu điểm là ai muốn nhờ vả cũng . . . "ngại". Mình cũng đỡ khó xử (!)
Nếu em có chiếc này, có khi em còn đẩy lên 25 - 30 lít cho khỏi ai dòm ngó luôn.

Hạng D
15/9/08
2.040
2.212
123
Xe tiêu thụ nhiều xăng cũng có ưu điểm là ai muốn nhờ vả cũng . . . "ngại". Mình cũng đỡ khó xử (!)
Nếu em có chiếc này, có khi em còn đẩy lên 25 - 30 lít cho khỏi ai dòm ngó luôn.
Nhiều người ngộ lắm anh ...nhờ cả Xe, Xăng, Tài,....nên anh đẩy lên cũng ko ai quan tâm haha

• Haha
Hạng C
Nhiều người ngộ lắm anh ...nhờ cả Xe, Xăng, Tài,....nên anh đẩy lên cũng ko ai quan tâm haha
Không rảnh chạy hả ?
Nhiều người còn hỏi mượn dùm nữa kìa anh.
Bởi vậy em mới khoái BMW đời cũ. Vì nó có tiếng hay hỏng bất tử , hay nằm đường, sửa thì mắc . . Danh tiếng nó như vậy mới trị được các "Tướng quân vô ngại"

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: tranthequan
Hạng C
Xe quá ngon, giá cũng ngon. mỗi tội em nó to quá, gara nhà mình lại bé. thôi lũi thủi đi ra chứ biết sao giờ.
Xem kích thước thì nó chỉ nhỉnh hơn 3,5 có chút ít mà sao thấy kềnh càng vậy nhỉ ?
Dòng series 7 này với kích cỡ đó thì sướng cho người ngồi sau. Kích cỡ trung bình của người Việt Nam là hơi bị dư. . .
Dù sao cũng tiếc cho một chiếc xe đẳng cấp sinh không nhằm thời. 2005 trên thị trường chỉ còn khoảng 400.

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng B2
7/10/19
361
2.270
93
Một cái giá không phải ngon mà là quá ngon cho một em series 7 năm 2009. . .
Còn chất như thế nào thì em chưa biết.
Đúng con xe năm 2019 chạy , có điều kiện múc chạy đi anh @viet xuan
Cần bán gấp người tình trăm năm!

xe này nguyên bản màu vàng cát, của ngân hàng eximbank bán đấu giá?

• Wow
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Xem kích thước thì nó chỉ nhỉnh hơn 3,5 có chút ít mà sao thấy kềnh càng vậy nhỉ ?
Dòng series 7 này với kích cỡ đó thì sướng cho người ngồi sau. Kích cỡ trung bình của người Việt Nam là hơi bị dư. . .
Dù sao cũng tiếc cho một chiếc xe đẳng cấp sinh không nhằm thời. 2005 trên thị trường chỉ còn khoảng 400.
Bọn này nó dành cho người có tiền, chăm xe không phải nghĩ. Chứ dân nghèo nghèo như em thì chắc chơi em nó được phút mốt là trớ thôi. Không chịu nỗi, sướng quá mà, nhưng em nó ăn uống và sinh hoạt như hoa hậu ai mà chịu nỗi.

• Like
Hạng B2
7/10/19
361
2.270
93
Bọn này nó dành cho người có tiền, chăm xe không phải nghĩ. Chứ dân nghèo nghèo như em thì chắc chơi em nó được phút mốt là trớ thôi. Không chịu nỗi, sướng quá mà, nhưng em nó ăn uống và sinh hoạt như hoa hậu ai mà chịu nỗi.
thì đúng vại mà, con xe này ông chú mua lại 1,35 tỷ năm 2019, về tút tát làm lại thêm 300tr , đi đc thời gian nó báo lỗi sửa chữa nhiều nên ông bán đi, e chạy con trên có lúc đồng hồ báo 24l/100km

• Like
Reactions: KiaBinhloi