Hạng F
22/10/09
8.170
30.030
113
Altis chạy tốc độ cao tay lái nặng là ưu điểm rùi, chả bù Innova, chạy càng nhanh, tay lái nhẹ tênh

Hạng B2
6/8/11
206
14
18
Biên Hòa - Đồng Nai
Cụ lạc hậu quá, có tham khảo hay sử dụng Altis chưa mà chê bai như thế! chắc bác hay đi xe ba gác máy nên mới tưởng tượng như thế. Altis mà cụ chê tệ hại như vậy thì ko bít với tầm tiền và phân khúc cùng hạng xe thì cụ chọn xe nào ( ngoài chiếc ba gác máy cụ đang sử dụng)... haizzz

Hạng C
17/2/11
614
30
28
thangtnl nói:
lmtuan nói:
truongtho1603 nói:
Ý kiến cảm nhận riêg của từg ng thôi. Người thì đi nhiều tay láy cứg ng thì mới đi tay láy mềm..ng` thi` khỏe bảo tay lái êm, người thi` hơi nhát tay gọi tay lái cứg.., Người thì đi xe Hàn chê Toy mắc và yếu. Người thì đi xe Châu Âu chê Toy ko an toàn... Bác cứ thuê xe tét thử. Thuê vài loại cùg tầm tiền đó bác chạy. Em nghĩ chỉ vài trăm k để thuê thôi. ở SG thì đầy chỗ thuê bác sẽ có đánh giá riêg của mình. Xe là xe của mình mua mấy bác kia đâu mua nên đâu thấy xót. Tiền nào của đó àk. Thằg Altis là thằng đầu tiên của Toy xe số tự động vô cấp hoàn toàn. mấy dấu +/- chỉ là ảo để tạo cảm giác lái thôi. Xe nó thích hợp với mấy anh năng động, cá tính. Nếu bác thích xe đầm hơn thì qa con Cam. Em thấy tiền đó với giá xe đó là vừa. Chứ Altis hay Cam, Civic, Accord là dòng xe hạng trung mà. Nếu thích thì nên tìm hiểu kỹ. Đừng nghe lời nói 1 phía, khó đánh giá chung được lắm. Nay có cái phong trào chê hoàg Toy và hàng nhật là dở và lỗi kỹ thuật. Cũg phải thôi tại vì trình độ nc mình sản xuất xe đa phần là thủ côg. Như vậy đã ổ lắm rồi. Mấy bác ai chê hàng Toy phone e. E cho chạy thử con LS600hL cũg Toy đó xem ai đánh giá gì nữa không? Ai chạy nó rồi mà chê hàng Toy nữa e gọi Sư Phụ.
Thương hiệu và uy tín trong kinh doanh không phải ngày 1 ngày 2 mà có đc đâu bác. Đó là cả bài toán và chiến lược tỏng kinh doan đó. CỨ TOy mà xài. Bán xe sẽ ko mất giá như các loại khác, đồ đạc thì nhiều tìm đâu cũng có kể cả tỉnh ngoài, <span style=""color: #ff0000;"">Đồ lại rẻ hơn nữa</span>. Chúc bác mau có xe.

Bác xem lại cái đo đỏ dùm em. Em đến vãi cả luyện với bọn Toi mắc dịch này về cái vụ đó rồi :mad::mad::mad::mad:

Bán rẻ cho em đi bác. Dẫn bác đi tươi mát & ôm gác luôn.

:D:D:D
Bác cứ đợi đi nhé :D

Hạng C
17/2/11
614
30
28
PHANVANCHIEN_LHU nói:
Cụ lạc hậu quá, có tham khảo hay sử dụng Altis chưa mà chê bai như thế! chắc bác hay đi xe ba gác máy nên mới tưởng tượng như thế. Altis mà cụ chê tệ hại như vậy thì ko bít với tầm tiền và phân khúc cùng hạng xe thì cụ chọn xe nào ( ngoài chiếc ba gác máy cụ đang sử dụng)... haizzz
Thiếu giề xe cho cụ chọn. Cụ thử lập thớt xem, ối em cao sang mỹ mều hơn an tịt ấy chớ :D:D

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Mun nói:
Cái chắn bùn dưới mỗi bánh, bác nào để ý Vios, Yaris, Cam 2.4, 3.5 hay Avalon...đều ko có, có chăng chỉ là gắn thêm ngoài chợ chứ trong thiết kế ko có.

hehe, Altis 2.0V 2009 ko có chắn bùn nè, vì ráp body lip,
Mer chắn bùn mua option, mỗi cái hình như 800k!!! thảm lót chân 2.1tr/bộ chưa VAT

Tập Lái
6/10/11
31
0
6
Altis 2k11 chỉ cần ấn nhẹ nút cao su phía sau cốp (giữa 2 đèn soi biển số) cốp sẽ tự bật (remote mang ở trong người vì chỉ có tác dụng trong khoảng 1m.)