Hỏi/Đáp Kỹ Thuật can cac Bac giup con jolie doi 2002 cua e

Tập Lái
28/7/18
16
29
13
50
Vậy cái block lạnh xe bác ra sao ? Nó có kêu khi mới mở không, nhiệt độ lạnh nó thế nào? Cho em tí ảnh đi. Có nhiều thứ đi gara có nghề mới được
Nhất trí với bác phải ga ra có nghề mới bắt đc bệnh. Còn lốc lạnh thì em nợ bác vì bận quá chưa có tg chụp cẩn thận gửi bác, em sẽ làm sau. Còn lốc lạnh khi mở k kêu , nhiệt độ lạnh ổn nói là sun c.him.

Tập Lái
28/7/18
16
29
13
50
Bác đi chưa đúng hướng ở một gara làm sai hướng. Bệnh này mà tháo mặt máy ra đo thì thua, nếu tiếp tục sẽ khó có kết quả mà chi phí ngày càng tăng, xe mới do hãng, xe cũ do mình.
Trời nóng quá mà tắt khi mở máy lạnh như trường hợp bác mình đoán 2 nguyên nhân
Xăng chỉnh đậm (chỉnh nhạt nóng máy chạy ngon lên, nhưng nếu chỉnh đậm, khi chế hòa khí yếu nóng máy sẽ dể tắt).
Dây curoa chùng.
Máy lạnh có vấn đề.

Như đã nói, phán đoán trên này chỉ một phần, bác phải tìm đến gara có tâm mới được.
E biết sẽ tốn kém, nhưng hiểu biết về xe của em gần như số 0; nhưng thích em nó thì vẫn theo đến cùng. Sẽ hiểu và dần dần chinh phục em nó qua tư vấn của bac cũng như các bác yêu gái già jolie.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
E biết sẽ tốn kém, nhưng hiểu biết về xe của em gần như số 0; nhưng thích em nó thì vẫn theo đến cùng. Sẽ hiểu và dần dần chinh phục em nó qua tư vấn của bac cũng như các bác yêu gái già jolie.
Không tốn kém đâu Bác, nếu bắt đúng bệnh.