Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39
Các bác cho em hỏi hiện nay giá của con IS250 bao nhiêu và co những options nào?

Chuyện là, ba em đang tìm mua một con nhưng không biết rõ về giá ra sao? Và trang thiết bị thế nào là đầy đủ để kiểm tra lại khi mua xe.

Và ở Sài Gòn thì mua ở đâu giá tốt nhất.

Rất mong bác nào biết chỉ giúp em càng sớm càng tốt! Em cảm ơn nhiều lắm!

Hạng B2
30/11/07
433
0
16
RE: Cần các bác giúp em về con IS250.

em đây, nhưng ngoài HN rùi, bác mà mua thì em cho lái xe đi vào cho bác :):D;)

Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39

ba em mua xe mới bác ah! Ah mà chiếc của bác có cảm biến mưa không ! Sao ba em đi xem nó bảo không có:(

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: vuletoni

ba em mua xe mới bác ah! Ah mà chiếc của bác có cảm biến mưa không ! Sao ba em đi xem nó bảo không có:(

chắc là do option tỳ chọn ^^ hỏi bác litie rõ nhất ^^

Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39

Cám ơn bác kanz_min, bác nhiệt tình giúp em quá.

Bác litie hay bác nào co biết trả lời giúp em với.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em vừa vào trong lexus.com xem giúp bác hình như đúng là ko có gạt nước mưa cảm biến thật. http://www.lexus.com/models/IS/detailed_specifications.html
mà sao lạ nhỉ, bác litie ơi: IS250 RWD A/T ăn xăng ít hơn IS250 RWD M/T này ^^. chính ra compact sedan làm em IS250 RWD A/T là quá ngon-ngon hơn 3series sedan, C230 A nhiều ^^. mà xe ông anh có sport-tuned suspension ko vậy???[8|] - trong đây nó ghi là optional

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/11/07
433
0
16

em vừa vào trong lexus.com xem giúp bác hình như đúng là ko có gạt nước mưa cảm biến thật. http://www.lexus.com/models/IS/detailed_specifications.html
mà sao lạ nhỉ, bác litie ơi: IS250 RWD A/T ăn xăng ít hơn IS250 RWD M/T này ^^. chính ra compact sedan làm em IS250 RWD A/T là quá ngon-ngon hơn 3series sedan, C230 A nhiều ^^. mà xe ông anh có sport-tuned suspension ko vậy??? - trong đây nó ghi là optional
kanz ơi, thi xong rùi qua kiểm tra option xe anh nhé, cái sport-tuned suspension có phải là cái cần +- ở vô lăng ko, từ hồi mua xe đến giờ vẫn chưa xài, hihi

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: litie

kanz ơi, thi xong rùi qua kiểm tra option xe anh nhé, cái sport-tuned suspension có phải là cái cần +- ở vô lăng ko, từ hồi mua xe đến giờ vẫn chưa xài, hihi

cái +/- đó là paddle shift-ko biết em viết đúng ko?-là chức năng chuyển số trên vô lăng
còn sport-suspension là hệ thống giảm sóc thể thao ^^ giống như mua BM thì thường ng ta chọn gói sport-sport package đó anh ^^ giảm sóc thể thao thì vào cua sướng ^^, chạy tốc độ cao xe ko bồng bềnh ^^ nhưng bù lại đi chậm mà vào ổ gà hay gờ cao tốc thì hơi bị ê ^^

Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39

Nhà em lấy xe rồi, không biết giá 80k lúc này ok không nhỉ?